Hạng C
8/11/13
54
4
8
Thật ra bác chủ hội nói cũng rõ:

Phim 3M Crystalline là dòng phim quang học (Optical film) sử dụng chất liệu hoàn toàn phi kim loại bỏ được nhược điểm chắn sóng thiết bị điện tử của công nghệ tráng gương cũ nên đảm bảo không cản sóng điện từ (thẻ từ VETC qua trạm thu phí tự động, thẻ từ bãi xe...), tín hiệu GPS (các thiết bị định vị, báo tốc độ, bản đồ...), tín hiệu 3G, Radio....

Nên nếu phải dùng nhiều sản phẩm liên quan đến sóng, tín hiệu thì nên đầu tư 1 dàn phim 3M Crystal cho nó yên tâm. Tiền bạc thì cũng quan trọng nhưng mà lúc lên núi không nhận được tín hiệu thì sẽ thấy phiền

Hạng B1
15/5/14
52
3
8
30
Em thấy có nhiều dòng phim lắm, đâu nhất thiết phải 3M hay vcool đâu đúng ko các bác

Hạng B2
16/4/14
52
2
8
Xe em hôm mua dán luôn ở showroom luôn, mà ngồi ghế trước vẫn thấy nóng chịu ko nổi.

Hạng C
4/6/14
46
1
6
30
Xe em hôm mua dán luôn ở showroom luôn, mà ngồi ghế trước vẫn thấy nóng chịu ko nổi.
Phim dán ở đại lý hay hãng tặng thì chỉ có tác dụng nịnh mắt thôi. Đi nắng đi phượt lâu sẽ thấy khác biệt ngay

Hạng B1
25/9/13
59
2
8
Xe mình dán film 3M hơn 4 năm nay thấy trụ đc miền gió lào cũng ổn phết, xe có cửa sổ nóc thì cho thêm tấm giấy bạc lót giữa khe rèm và kính ( nhớ phải cẩn thận kẹt là dễ rách màn )

Hạng B2
19/5/14
59
3
8
44
Xe mình dán film 3M hơn 4 năm nay thấy trụ đc miền gió lào cũng ổn phết, xe có cửa sổ nóc thì cho thêm tấm giấy bạc lót giữa khe rèm và kính ( nhớ phải cẩn thận kẹt là dễ rách màn )
Trụ đc miền gió lào có vẻ ổn áp cụ nhỉ, nghe có vẻ hứa hẹn, em cảm ơn.

Hạng C
29/5/14
55
3
8
41
Thấy mấy ông bạn đi 3M,vkool, Lumar các kiểu vẫn kêu nắng nóng, ko biết có loại nào ngon hơn không.