Hạng B2
2/11/07
359
2
18
RE: Đánh giá thấp Mon V6?

Chẳng qua vừa rùi món "trứng tráng" lên nên các Auto nhập đại xe cỏ về tung hê thành xe xịn bán đắt cho mấy chú trúng "trứng tráng", so với Mông nhà em, có mà hít khói:D. Em ngó mấy bác "Phá Bộ trưởng", "Chánh Văn Buồng" cũng cưỡi Mông mà

Hạng B2
20/11/07
110
2
0
53
www.dtsmobile.com.vn

Bà vợ mông đau này đúng là đau mông thật, em hết iêu nổi nữa rùi, bác nào iêu thì em gả lại cho. Còn lý do thì cứ PM cho em em sẽ nói rõ sau.:D

Hạng D
13/9/07
1.221
7
38
46
SÀI GÒN

trời...@pác Maubao.....hôm trước khen lấy khen để...giờ sao roài pác....có gì pác post anh em chia sẽ chứ...pác ngậm như vậy ,,pác hại anh em roài....người Việt mình nó thế..Mình mà chít thì thằng hàng xóm ,,nhất định phải cho nó chết chung với mình :D:D:D:D:D

Hạng C
24/3/08
980
41
28

Trích đoạn: nguoixaydung

trời...@pác Maubao.....hôm trước khen lấy khen để...giờ sao roài pác....có gì pác post anh em chia sẽ chứ...pác ngậm như vậy ,,pác hại anh em roài....người Việt mình nó thế..Mình mà chít thì thằng hàng xóm ,,nhất định phải cho nó chết chung với mình :D:D:D:D:D
Đúng đấy bác maubao ợ, bác nói thế lại sinh ra khối tin đồn "thất thiệt" về em Mon V6. Em nhà bác có bệnh gì bác chia sẻ với bọn em đi. Như bác Sheva đó, vợ 2 bác ấy hay bệnh, lên đây được bác sỹ bắt bệnh cho hết ngay mà. Kiểu này mà em muốn ly dị vợ 2 là khổ đây:D

Hạng B2
2/11/07
359
2
18

Trích đoạn: maubao

Bà vợ mông đau này đúng là đau mông thật, em hết iêu nổi nữa rùi, bác nào iêu thì em gả lại cho. Còn lý do thì cứ PM cho em em sẽ nói rõ sau.:D
Bác cứ đùa!

Hạng B2
30/8/05
165
1
0

Chắc là bác ấy thấy xe tốn xăng quá chăng?

Hạng B2
8/1/08
139
0
0

Bác í đau mông vì để ví xiền ở túi quần sau, 3 ngày đổ 50lít thì đau là phải. Cái này chữa không khó bác ợ. Ông bác sĩ bạn em dạy đau đâu lấy đấy mà chườm. Xin lỗi em spam tí
Dưng mà em nói thật, đã chót đi Mon rùi, có đổi xe thì cũng phải lên đời Bim, Mẹc hoặc đại loại SUV siếc gì đấy mới đã. Lúc í bác còn đau toàn thân cơ, chả riêng đau mông đâu. Chứ đã đi Mon lại chuyển sang Toy hạng thấp cho tiết kiệm thì chẳng đủ phê đâu. Bác cứ hỏi bác nào đã hút thuốc lào, có mời ba số cũng lắc thui.

Hạng C
14/10/05
846
424
63
Tp. Hồ Chí Minh

Trích đoạn: vhung
Dưng mà em nói thật, đã chót đi Mon rùi, có đổi xe thì cũng phải lên đời Bim, Mẹc hoặc đại loại SUV siếc gì đấy mới đã. Lúc í bác còn đau toàn thân cơ, chả riêng đau mông đâu. Chứ đã đi Mon lại chuyển sang Toy hạng thấp cho tiết kiệm thì chẳng đủ phê đâu. Bác cứ hỏi bác nào đã hút thuốc lào, có mời ba số cũng lắc thui.
Em hoàn toàn đồng ý với bác! Đã đi Mon rùi, chỉ chó BMW mới hơn thôi! Hoặc "xe car", xe trên 50 chỗ thì Mon không địch nổi!

Hạng B2
23/6/08
246
7
18

Trích đoạn: maubao

Sao bi quan thế bác? Mon là nhất trong dòng xe cùng hạng lắp ráp trong nước đấy. Hỏng hóc, trục trặc thì xe nào chả bị. Hay bác định lên Mer? Thế thì cho ae biết rổ rá thế nào đi:D

Hạng D
31/8/06
1.581
47
48
40
Q5.Tp.HCM
otosaigon.com

Trích đoạn: VietPre

Trích đoạn: vhung
Em hoàn toàn đồng ý với bác! Đã đi Mon rùi, chỉ chó BMW mới hơn thôi! Hoặc "xe car", xe trên 50 chỗ thì Mon không địch nổi!
Em cũng rất hài lòng Mon,nhưng có điều em thấy Mon khi dêpa tiếng máy nghe hơi lớn và số tự động khi sang số không được êm,còn cách âm hay vận hành thì rất tốt,êm ái và đầm.

Vietpre : Híc,bác nói thế nào ấy chứ,BMW mà bác nói vậy thì chít. Chắc phải Bentley bác mới chịu.:D:D:D