Hạng D
23/9/14
1.427
1.701
113
Option thì 9 người 10 ý, em chỉ đề nghị bác Hải phải cho khách hàng đặt trước option, tính năng cho xe sắp mua. Ví dụ:
1. Máy xăng hay dầu
2. Cửa sổ trời có/không
3.CD - Denon, DVD - JVC,...
4. Hộp số AT/MT
5.Túi khí 2/4/6/8/12
6.Thắng đĩa/tan trống
..............................
Tổng số tiền:................
Chiết khấu:......................
Phải trả:.....................
Lúc đó ai thích cái gì thì check vào cái đó, xong xuôi có ngay kết quả tổng số tiền phải trả. cái này không mới nhưng hơi khó vì kẹt chính sách thuế trước bạ, thuế tiêu thụ đặt biệt đòi hỏi phải đăng ký cái giá cụ thể, rõ ràng trước. Tuy nhiên nếu bác Hải làm được sẽ là một lợi thế lớn để bán hàng

sản xuất theo số lượng lớn mà bác, nếu làm vậy thì lỗ chết với giá xe sẽ đội lên rất cao

Hạng D
18/10/12
1.211
740
113
Topic lên top trên trang chủ rùi, chúc mừng bác chủ có con xe ngon

SALES KIA bơi vào nhé:

Hiện tại công ty đang có nhu cầu mua 1-2 xe (các dòng SOUL, Sorento, K3). Do thấy mình múc con RIO Sedan AT cũng hay hay nên các sếp cũng tính lấy KIA. Bác sales nào contact mình sớm để cuối tuần mình chở sếp đi coi xe và lái thử luôn.

Ưu tiên sales Gò Vấp (cho gần nhà, hình như cũng sắp có ngày hội test driver thì phải). Inbox mình số điện thoại và "..." gọi là hoa hồng :3dquaytay: (dĩ nhiên mình chỉ lấy "..." khi đã cọc hợp đồng, sòng phẳng).

Thân mến :3dhungio2:
Giá cả giữa các showroom là như nhau hết nhé bác,
Bác có nhu cầu cứ alo em nhé

Đánh giá thực tế sau 1 năm sử dụng Kia New Sorento 2014

Nguyễn Trung Tín
Sales Executive

Mobile: 0938 73 76 83 (Zalo, Viber)
Email: [email protected]

Hạng D
14/1/13
1.774
1.582
113
Chân ga lúc mới đi thì có cảm giác hơi ‘trễ’, nhưng sau một thời gian (khoảng chừng 2-3 ngàn km) thì ECU tự điều chỉnh theo thói quen của người lái (theo lời của hãng) hay người lái làm quen với ECU gì đó… mà chân ga mượt hơn nhiều

Chắc là bác quen với ECU rồi :))

• Like
Reactions: BXL
Hạng B2
16/4/13
419
859
93
Em k nghĩ vậy vì xe thằng em có chở con nhỏ.
Em vừa thay cả bộ googyear theo xe bằng Kumho Solus KL21 thấy hơn hẳn, bớt hẳn xóc và tiếng ồn bưng tai. Biết thế thay luôn từ lúc mua xe.
Fortuner thuộc nhóm xe sử dụng giảm sóc hành trình dài. Ưu điểm là êm hơn khi vào đường xóc, nhược điểm là tròng trành nhiều hơn khi vào cua và dễ lật xe. Giảm xóc hành trình ngắn thì ngược lại.

Có thể Fortuner phóng nhanh qua chỗ xóc ngon lành hơn Sorento, nhưng khi gặp tình huống bất ngờ cần đánh lái gấp mà không kịp phanh, rất có thể Sorento sẽ không sao còn Fortuner thì lật nhào. Vấn đề ở đây là hiểu xe mình làm được gì, không nên làm gì.

Tập Lái
8/3/07
23
2
3
Còn tôi thì mong trường hải sớm bán hết hàng tồn kho này cho kia để tôi còn sớm được mua chiếc new sorento 2015, dài hơn+rộng hơn+ cách âm tốt hơn+ cứng hơn và an toàn 5 sao.

Hạng D
25/8/09
1.128
1.113
113
Còn tôi thì mong trường hải sớm bán hết hàng tồn kho này cho kia để tôi còn sớm được mua chiếc new sorento 2015, dài hơn+rộng hơn+ cách âm tốt hơn+ cứng hơn và an toàn 5 sao.
Ủng hộ bác tập lái 1 thời gian nữa.