Hạng C
1/12/11
863
874
93
Vậy hội Ford giãy nảy dữ vậy là do toàn các cụ kỹ tính quá, còn mấy người dùng xe hãng khác là tính xuề xòa bác nhệ :p
Mấy bác đó không hiểu lắm về xe, nghe ng ta nói thì loạn lên sợ cháy này nọ. Chắc vay tiền nhiều quá xót.
Mình đem ra hãng bảo dưỡng định kỳ, hãng cũng tự báo là xe bị thấm nhẹ. Cứ chạy khi nào phụ tùng về sẽ xử lý. Không ảnh hưởng đến vận hành và an toàn xe.
Mà nói bị chứ, mình nhìn, lấy đèn soi đết thấy gì, chắc phải chung xuống hánh mới thấy.
Đi Ford thì cảm giác lái và an toàn cho cả gia đình nha bác.
Chứ tay lái mà không theo ý mình lúc nguy cấp cũng mệt lẮm á.

Hạng C
1/12/11
863
874
93
Vậy hội Ford giãy nảy dữ vậy là do toàn các cụ kỹ tính quá, còn mấy người dùng xe hãng khác là tính xuề xòa bác nhệ :p
Mấy bác đó không hiểu lắm về xe, nghe ng ta nói thì loạn lên sợ cháy này nọ. Chắc vay tiền nhiều quá xót.
Mình đem ra hãng bảo dưỡng định kỳ, hãng cũng tự báo là xe bị thấm nhẹ. Cứ chạy khi nào phụ tùng về sẽ xử lý. Không ảnh hưởng đến vận hành và an toàn xe.
Mà nói bị chứ, mình nhìn, lấy đèn soi đết thấy gì, chắc phải chung xuống hánh mới thấy.

• Like
Reactions: phamminh1808
Hạng D
24/9/13
1.111
1.456
113
Động cơ kêu như công nông. Sao toy ko mua động cơ dầu và nội thất của hyundai lắp vào cho long lanh máy êm và khỏe nhỉ, dàn chassic thì mua của everest luôn. Bán giá chat thế chắc cũng lãi nhiều mà. Quay qua bán logo là luộm xèng được òy :D

Chỉnh sửa cuối:
  • Haha
Reactions: hoanganhdhyhp
Hạng F
7/8/17
7.465
10.165
113
4x4 xe nào chả off như nhau, hơn thua ở cái lốp.
40k bảo dưỡng hết 7 củ thì cũng như Ford, có rẻ hơn tý nào đâu mà thiên hạ kêu nó rẻ như cho?
Mấy ảnh bảo xe lành ra garage ngoài thay đồ tàu đồ lô vào vẫn chạy tốt nên bảo đồ nó rẻ bác ợ. Có vào hãng bảo dưỡng rồi về xanh mặt bao giờ đâu mà biết được đắt rẻ :p

• Like
Reactions: Black Hawk
Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Nếu biết tiếng anh thì nên đọc. Người có nhận thức khi biết mình bỏ tiền ra thì nên làm gì để đòi quyền lợi, chứ đừng có Nu 1 cách bảo thủ :)
Động cơ k lỗi mà hãng thừa nhận và ngừng bán, trình hiểu biết cỡ nào khi hãng làm ra động cơ nta còn nhận là nó bị lỗi mà bảo những người khởi kiện thiếu hiểu biết.

Hạng F
27/6/12
5.023
11.755
113
Động cơ kêu như công nông. Sao toy ko mua động cơ dầu và nội thất của hyundai lắp vào cho long lanh máy êm và khỏe nhỉ, dàn chassic thì mua của everest luôn. Bán giá chat thế chắc cũng lãi nhiều mà. Quay qua bán logo là luộm xèng được òy :D
Em đi xe nửa tải mitsu. Đợt đó chở bà cả, dừng cạnh con phò cũ (chắc đời tầm 2012). Ngồi trong xe em mà không nghe tiếng máy xe em lại nghe tiếng máy nó vọng qua lọt vào xe làm bả giật mình bả hỏi tiếng xe mình hay xe kia???

Hạng C
1/12/11
863
874
93
Nếu biết tiếng anh thì nên đọc. Người có nhận thức khi biết mình bỏ tiền ra thì nên làm gì để đòi quyền lợi, chứ đừng có Nu 1 cách bảo thủ :)
Động cơ k lỗi mà hãng thừa nhận và ngừng bán, trình hiểu biết cỡ nào khi hãng làm ra động cơ nta còn nhận là nó bị lỗi mà bảo những người khởi kiện thiếu hiểu biết.
Xe lỗi thì hãng sẽ giải quyết.
Khởi kiện chi cho mất time hả bác? Liên quan đến vận hành, an toàn thì nên kiện.
Bác xem thử vài chiếc 4Tuner xem có bị thấm dầu chung quang sau chừng 1-2 năm không? CRV cũng bị mà hãng bảo để chạy bt, có ai kiện đâu.
Turbo mà, trc sau cũng dính thôi.

Hạng C
18/4/19
571
434
91
30
Xe lỗi thì hãng sẽ giải quyết.
Khởi kiện chi cho mất time hả bác? Liên quan đến vận hành, an toàn thì nên kiện.
Bác xem thử vài chiếc 4Tuner xem có bị thấm dầu chung quang sau chừng 1-2 năm không? CRV cũng bị mà hãng bảo để chạy bt, có ai kiện đâu.
Turbo mà, trc sau cũng dính thôi.
hãng nó nhây tới khi hết bảo hành cho tự bỏ tiền ra sửa thì sao, mấy anh không kiện thì mấy anh đi ford kiện. bỏ ra tỷ 4 mua con xe mà về chảy nhớt tùm lum ai mà không bực.

• Like
Reactions: Định Nguyễn