Hạng D
21/3/16
1.014
665
113
Thánh thì có gì mà chê, mà cũng chẳng có gì để khen.
Yêu thì cưới hoặc cưới về sống cùng thì thấy yêu yêu. Mình đoán chắc bác chủ xe này đang ngoại tình tư tưởng một em trai Đức nào đó :rolleyes:

Hạng B2
7/11/16
220
96
28
xe đẹp, chạy sướng mỗi tội option ít quá chạy hơi chán

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Xe lỗi thì hãng sẽ giải quyết.
Khởi kiện chi cho mất time hả bác? Liên quan đến vận hành, an toàn thì nên kiện.
Bác xem thử vài chiếc 4Tuner xem có bị thấm dầu chung quang sau chừng 1-2 năm không? CRV cũng bị mà hãng bảo để chạy bt, có ai kiện đâu.
Turbo mà, trc sau cũng dính thôi.
Bởi cái thứ đúng Nu thiếu hiểu biết mà nói người khác :)
Không liên quan đến vận hành và an toàn thế sao nó phải ngừng bán để khắc phục nếu lỗi nhẹ, động cơ k liên quan đến vận hành thế cái gì mới liên quan.
Fortuner nó ra mắt động cơ mới từ 2016 đến giờ là hơn 4 năm nếu động cơ nó lỗi chắc ntd k kiện quá nên đừng có thấy bản thân Nu cái ai cũng Nu giống mình.
Trình độ thì Nu, thiếu hiểu biết mà đi ẳng người kiện thiếu hiểu biết. Chỉ có mấy thằng Nu mới bỏ tiền ra mà k biết đòi quyền lợi.
Xe thì lỗi đến phải ngừng bán mà vẫn k tìm hiểu còn bày đặt tỏ ra hơn người khác. Đúng vừa Nu vừa lỳ =))

Hạng C
1/12/11
863
874
93
hãng nó nhây tới khi hết bảo hành cho tự bỏ tiền ra sửa thì sao, mấy anh không kiện thì mấy anh đi ford kiện. bỏ ra tỷ 4 mua con xe mà về chảy nhớt tùm lum ai mà không bực.
Mình mách bác nè.. Bác đã thông báo lỗi này trong tg còn bảo hành. Hãng đã fix.. nhưng vẫn còn bị thì hãng phải fix cho dù còn bảo hành hay không.
Vì lỗi đó phát sinh trong tg còn bảo hành.
Nhưng hiện nay nghe nói fix đc rồi, bác cũng đùng lo nhiều.
Thằng cháu mình fix đc 2 tháng rồi.. còn mình thì đợi hãng call.

Hạng C
1/12/11
863
874
93
Bởi cái thứ đúng Nu thiếu hiểu biết mà nói người khác :)
Không liên quan đến vận hành và an toàn thế sao nó phải ngừng bán để khắc phục nếu lỗi nhẹ, động cơ k liên quan đến vận hành thế cái gì mới liên quan.
Fortuner nó ra mắt động cơ mới từ 2016 đến giờ là hơn 4 năm nếu động cơ nó lỗi chắc ntd k kiện quá nên đừng có thấy bản thân Nu cái ai cũng Nu giống mình.
Trình độ thì Nu, thiếu hiểu biết mà đi ẳng người kiện thiếu hiểu biết. Chỉ có mấy thằng Nu mới bỏ tiền ra mà k biết đòi quyền lợi.
Xe thì lỗi đến phải ngừng bán mà vẫn k tìm hiểu còn bày đặt tỏ ra hơn người khác. Đúng vừa Nu vừa lỳ =))
Bác khôn thì bỏ thêm vài trăm lấy hiệu khác đi nhé.
Mình ngu hơn bác đợi hãng trả quyền lợi cho mình đây nè.. Ng ta đã hứa rồi thì đòi chi nữa.. Khôn thêm cũng mất thời gian thôi.

Tập Lái
16/3/20
29
18
3
47
Xe lỗi thì hãng sẽ giải quyết.
Khởi kiện chi cho mất time hả bác? Liên quan đến vận hành, an toàn thì nên kiện.
Bác xem thử vài chiếc 4Tuner xem có bị thấm dầu chung quang sau chừng 1-2 năm không? CRV cũng bị mà hãng bảo để chạy bt, có ai kiện đâu.
Turbo mà, trc sau cũng dính thôi.
đúng vậy, xe minh Kia sorento chạy dầu cổ turbo thấm dầu từ lâu cứ để vậy chả sao cả. Tới h hơn 32 vạn vẫn phi ào ào có sao đâu,

• Like
Reactions: urlybug
Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Bác khôn thì bỏ thêm vài trăm lấy hiệu khác đi nhé.
Mình ngu hơn bác đợi hãng trả quyền lợi cho mình đây nè.. Ng ta đã hứa rồi thì đòi chi nữa.. Khôn thêm cũng mất thời gian thôi.
Dậy mà có thằng Nu nào ở trên bảo do người kiện thiếu hiểu biết chứ động cơ đâu lỗi, đi kiện tốn thời gian, hay có đứa éo đọc báo :)
Chờ câu tl làm mợ gì k thấy Ford VN nó lừa dối khách hàng bảo k lỗi hay cả báo tiếng Việt cũng k biết chữ mà đọc.
Làm ăn gian dối, coi thường khách hàng mà có đứa k có nhận thức đi bảo ng khác thiếu hiểu biết. Đúng cả ngàn người mới lòi ra dc 1 đứa Nu như dậy, hiếm thật :)