Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com
RE: Đánh giá về cung cách bán hàng và phục vụ của các đại lý xe TOYOTA

Em chỉ quanh quẩn mấy cái ở SG và BD + BH thấy hổng có cái nào làm mất lòng em hết á!
Sao kỳ zậy ta?

Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
46

nghe nói pác Puma mê Toyota Biên Hoà lắm, vì sao thế ?

Hạng B2
16/10/06
424
4
18
50
HCM

Trích đoạn: Hilux2007

Trích đoạn: tranteo

@ddtuyen: Toyota LTK lấy giá đắt thế sao? Bộ lót sàn simili chỉ 400-600 K thôi bác ợ. Cản inox 1.000 K. Chắn bùn khoảng 400 K. Toyota LTK và Hùng Vương tính giá khá...cứng. Bác có thể tin tưởng vào Bến Thành hơn
@nguyenhanhvu: An Thành không còn là đại lý chính thức của Toyota nữa bác ợ. Đổi GĐ rồi. Hết bán xe từ lâu.

An Thành chỉ bị bấm lỗ, treo bằng tạm thời thôi. Thông tin không còn là đại lý chính thức là không chính xác.
Bến Thành chỉ được cái vị trí thuận tiện thôi, nhưng là của quốc doanh. Không vơ đũa cả nắm, nhưng quốc doanh thì ...

Theo em được biết thì còn lâu An Thành mới bán xe lại. Mấy hôm trước có thằng bạn đem xe vào xưởng AT sữa chữa, mấy bảo vệ ở đây làm như khách hàng đi ăn trộm không bằng, ra vô phải có lệnh liếc chi ì xèo. Khác xưa nhiều lắm.

Kính các Bác,

Thông tin An Thành bị tước quân tịch thì em không rõ nhưng em đặt mua con Ỉn nhà em đầu tháng 7 thì cuối tháng nó giao rồi, giá cũng tốt (29.4 tặng thêm phụ kiện). 1 tháng sau Toyota Hà Nội gọi vào hỏi thăm thái độ phục vụ của An Thành nên em tin rằng nó vẫn hoạt động mà.

Chuyện bảo vệ nạt nộ thì em cho rằng khu vực đó có rất nhiều công ty đóng và thuộc cơ quan nhà nước, chắc là không tránh khỏi rồi. Người Việt mình luôn có chính sách khoan hồng, các Bác nhẹ tay cho em nó làm tốt hơn !