Love Car nói:
Nhưng số lượng Fortuner G hay V thì luôn gặp ở đường,do đó em thấy số lượng người mua FO rất đông,chắc mọi người tình Fo sẽ là xe thay thế cho In

em liên tưởng tới xe máy honda tại VN, ngày xưa em đi 78, phấn đấu lên 81 ... rồi kiếm con Dreem, sau này lại bán để mua Future, bây giờ thì em đang chạy cọn Future Neo ... em chẳng thèm xem Suzuki hay Yamaha có loại xe gì (vì ngoài tiệm chỉ đề SỬA XE HONDA chứ không thấy ghi sửa xe Su hay Ya :D )
có khi VN mình so Fortuner với Innova thấy Pro hơn nên ưu ái hơn chăng, mà đúng là sau Innova thì Toy VN chỉ có Forturer thôi, nhà xây sau phải ráng xây cao hơn nhà xây trước một tí chứ

Hạng C
14/7/10
583
5
0
Chuyện zui

Hai thằng nhà nghèo cùng đi mua xe. Một thằng mua So còn một thằng mua Fo.

Thằng mua So chửi thằng mua Fo: sao mày xxx thế...
Thằng mua Fo không nói gì, cúi mặt bước đi

Năm năm sau, hai thằng lại cùng đi bán xe.

Thằng Fo sau khi bán xong xe, vẫn cúi mặt bước đi.
Thằng So vẫn còn đứng đó. Nhìn theo thằng Fo cười khảy và nghĩ: Sao trên đời lại có nhiều thằng xxx thế nhỉ

Hạng D
8/9/07
3.996
275
83
52
Domy nói:
(Ngày 17/8)
Chả biết tí gì về em kia cả, thì sao mà đánh giá. Em chỉ thấy nó là 2 dòng xe hoàn toàn khác nhau. Một dòng là xe địa hình có khung sườn bán tải. Một dòng thì thiên về du lịch. Thì sao mà đánh giá được. Không thể so sánh khác phân cấp được bác ạ...
Nếu trên đường nhựa thì chưa biết, chứ đường rùng thì chẳng có gì phải bàn nữa, đúng không nào....

(Hôm nay 25/8)
Chuyện zui 

Hai thằng nhà nghèo cùng đi mua xe. Một thằng mua So còn một thằng mua Fo.

Thằng mua So chửi thằng mua Fo: sao mày xxx thế...
Thằng mua Fo không nói gì, cúi mặt bước đi

Năm năm sau, hai thằng lại cùng đi bán xe.

Thằng Fo sau khi bán xong xe, vẫn cúi mặt bước đi.
Thằng So vẫn còn đứng đó. Nhìn theo thằng Fo cười khảy và nghĩ: Sao trên đời lại có nhiều thằng xxx thế nhỉ 

Hì, mới có tuần mà biết nhanh thế?

Hạng C
14/7/10
583
5
0
@manhcuong
Nhà đi toàn là To, có Fo có In. Nhưng vì phải bán So, nên mới nói vậy thôi. Chứ trong lòng em, lương tâm cũng cắn rứt lắm...

Last edited by a moderator:
Hạng D
8/9/07
3.996
275
83
52
Domy nói:
@manhcuong
Nhà đi toàn là To, có Fo có In. Nhưng vì phải bán So, nên mới nói vậy thôi. Chứ trong lòng em, lương tâm cũng cắn rứt lắm...

Vẫn khoái FTV, nhưng lại thích cửa sổ trời, nội thất và cruiser control của So, khó nghĩ quá!

Hạng C
14/7/10
583
5
0
manhcuong nói:
Domy nói:
@manhcuong
Nhà đi toàn là To, có Fo có In. Nhưng vì phải bán So, nên mới nói vậy thôi. Chứ trong lòng em, lương tâm cũng cắn rứt lắm...

Vẫn khoái FTV, nhưng lại thích cửa sổ trời, nội thất và cruiser control của So, khó nghĩ quá!
Chửi Fo thậm tệ, khen Hàn hết lời. Thì lập ra cái thớt này làm gì hả bác. Có ngon thì mua So mà đi. Hay là chỉ xui người ta mua So của mình. Còn nhà mình thì vẫn đang đi To, có cả Fo nữa cho nó chắc...

Miệng thì chửi To, chửi Fo hết lời. Thế mà nhà mình lại sử dụng nó. Nói như thế mà không biết xấu hổ hả bác...