VIP
1/3/07
1.577
51
48
DOC-HCM
Kính thưa các bác ham mê Jeep, đã có Jeep, sẽ có Jeep và chưa có Jeep!!!

Em 1 mem hóng hớt nhiều chiện trong cái box JFC cũng có thời gian kha khá nhưng từ ngày còn nằm trong mục xe cỗ đến nay có 1 cái box riêng hoành tráng mà em ứ thấy cái danh sách mem JFC nằm chỗ mô. Ra đường thì Jeep thấy chạy lỗn ngỗn mà biết ai là ai em chết liền, chỉ thấy được con nào mang biển 43 thì quất luôn đó là cha Kamelot chứ cũng không chắc nữa vì đâu có nhớ số lắm đâu, ngoài ra các bác cũng gắn thêm cái gì để cho nhận dạng JFC giống như là gắn thêm con đại bàng hay con chim cút :p gì đó cho dễ nhận ra, có gì còn hỗ trợ cho các bác, vì hôm trước em thấy có 1 bác bị tịt ngay Tôn Đức Thắng - Lê Duẩn xe mẫu mã con ngon lắm nhưng máy không nổ thì chỉ có tèo nhể.

Em mạo mụi cướp quyền của các mem JFC Kính đề nghị Hội trưởng JFC và cái lão F1 quản lý cái box này nghiên cứu lập cái danh sách ra cho các mem khác nhận bà con nhé.

Kính đơn.

:p

Hạng D
15/7/07
1.805
11.449
113
Danh sách thì có rồi, chịu có search đi mày.
Giầu đầu hở đuôi, nếu theo dõi box này đầy đủ thì phải biết là hội Jeep có logo màu vàng vàng dán trước đầu xe giống như cái bùa bát quái trừ yêu ( tất nhiên có ngọai lệ, như xe anh chẳng hạn ,không phải là anh thích chơi nổi, mà là do một tay Hội phó rất căm hận anh luôn chọc ghẹo, phơi bày tội lỗi của hắn trước mọi người nên trả đũa bằng cách nhất quyết không phát logo cho anh :mad:).
Mà thấy người bị nạn thì cứu, còn phân biệt hội hè gì? chẳng lẽ chú mày thấy có người rơi xuống nước không biết bơi đang bì bõm uống nước, còn hỏi xem họ có phải mem OS hay hội Jeep không mới cứu à?

VIP
1/3/07
1.577
51
48
DOC-HCM
danh sách search ra chết liền đó cha nội, có thì kêu cha nào mod dán cái danh sách lên đầu trang để coi coi cho nó vui chứ.

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45
do hội jeep hoạt động mà các thành viên đăng kí tên không thấy mặt mũi cả năm trời nên bị xoá hết rồi bác ơi. Chịu khó gặp xe nào thì chặn đường hỏi thôi.

Hạng D
7/5/09
1.078
6
38
Em offline hoài mà cái logo Jeep cũng có vứt cho em đâu, giờ tham gia mazda cũng vui vui và hay phết.

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45
đừng hỏi đất nước đã làm gì cho ta mà hãy nghĩ ta đã làm gì cho đất nước

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
Mình nhận lỗi vụ này,xloi bác Kam và DinhChua
@Tối nay 2 bác ra em phát logo,cờ TQ và góp ý về áo đồng phục cho Hội nhé>
Ai co mẫu áo đề nghị vui lòng mang ra so sánh cho ae chọn 2 mẫun thống nhất nhé!

Sự có mặt của các bạn là niềm vinh hạnh cho gia đình (JEEP)chúng tôi

hpm
Hạng B2
2/5/09
326
40
28
ducreddoor nói:
đừng hỏi đất nước đã làm gì cho ta mà hãy nghĩ ta đã làm gì cho đất nước

Bác Đức nói rất chuẩn, hpm tán thành 2 tay và 2 chân luôn.