Hạng B1
19/3/17
73
78
18
34
Ho Chi Minh City
Các cụ lại đào mộ thế này làm nhà cháu lại phải ngó nghiêng. Năm nay đã định lên cung cho chuyến về quê mượn đường đất bạn Cam - Lào nhưng có vẻ như bể kèo mất roài. Mẹ đĩ nhà em dự là nằm ổ vào 26/12 DL nên mọi âm mưu đã bị phá sản

Rất thích hành trình của bác, cho em thêm động lực sau này sẽ làm một chuyến. Đọc mấy bài của bác làm em phải tra từ điển tiếng Việt vì từ địa phương của bác quá phong phú, có từ làm em đỏ mặt khi đọc, ví dụ như "mẹ đĩ" hehe.

Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Năm ngoái bác @nttanmam đã lập thớt chủ đề này rồi và được mọi người ủng hộ nhiệt tình với kết quả trên cả mong đợi.
Năm nay chắc lại phải cần đến bác @nttanmam xắn tay làm thớt "về quê ăn tết 2018" để anh em chuẩn bị về quê tiện liên lạc và ghép nhóm.

• Like
Reactions: quocminh6700
Hạng C
28/4/17
533
1.361
93
49
Toàn cung chắc là đi trọn hết cung đường trong kế hoạch. Nhưng gạch cứng là gì vậy các anh?

Hạng C
19/5/12
712
252
63
HCM
Năm nay nhà e đu từ 20, các bác đăng đàn lập lịch cho e book show với nhé.

Hạng B2
28/5/16
388
453
63
43
Được đó các bác. Em lái mới, Nên không biết có đu với các bác không biết, Đang lâu tới Tết mà vẫn hồi hộp
Năm ngoái tôi lấy xe tháng 11 , tết đã chạy về rồi. Cứ chạy cẩn thận là tới nơi.

Hạng B1
4/5/16
50
42
18
44
Các bác chọn đi Trường Sơn Tây các xe sedan nên cân nhắc, cung này em đã chạy qua bằng Escape thấy cũng phê lắm rồi Sedan em sợ người ngồi trên xe ko chịu nổi :D

Em đang nghiên cứu lộ trình này, xe em Mò ning không biết có theo kịp ko!
Bác cho em hỏi xíu? "Người ngồi trên xe ko chịu nổi" là do "đường xấu" hay sao bác? Trường hợp đi "chậm" lại (kiểu đi ngấm cảnh) ko biết có theo nổi ko?
xin bác tí kinh nghiệm! :)

• Like
Reactions: minhtmt