Hạng C
4/2/05
576
30
28
RE: Đào đường - nỗi nguy hiểm không lường hết

Trích đoạn: MINA

Có thể do bác lùi nên tốc độ chậm,đồng thời lúc bác phát hiện ra,vì hốt hoảng bác phanh chăng?Em xem bọn nó test cả loại xe nhỏ như Matiz mà!

Lúc test xe có full load không bác? Em e rằng nếu full load thì kể cả chạy 30km/h cũng sẽ bị sập.

Hạng C
29/11/05
810
21
18
Hà Nội

Trích đoạn: tuandq

Mấy hôm trước tôi đang lùi xe trong bãi nên không để ý một ga cống không có nắp. Thế là bánh trước lọt xuống, ác cái là ga cống to nên thanh giằng ngang tì lên miệng ga, xe không tiến, không lùi được, ga to thì chỉ xoáy bánh sau. Đang không biết làm thế nào thì may quá có mấy chú lái xe khác ra giúp. Cách giải quyết là một người cầm lái, những người khác ra nâng đầu xe phía bánh bị lọt để nhấc thanh giằng ngang lên, lúc đó chỉ cần lùi một cái là thoát!!! Hú hồn, tưởng phải gọi bác Lái_xe_cẩu!

Lạ nhỉ, bác lùi mà lại bị lọt bánh trước chứ không phải bánh sau à. Bị sập thế mà xe không bị sao thì may quá còn gì.

Lờ... đờ :-D
18/9/04
3.594
90.130
113

Trích đoạn: mazspeed

Lạ nhỉ, bác lùi mà lại bị lọt bánh trước chứ không phải bánh sau à. Bị sập thế mà xe không bị sao thì may quá còn gì.

Vì có thằng đỗ xe chuối quá nên tôi phải vừa lùi, vừa lách nên mới bị sập bánh trước. Còn không bị sao có lẽ vì đang lùi chậm.