4WD
Hạng C
20/3/05
718
3
18
53
Vietnam
RE: đạp xe đạp từ HCM ra vũng tàu

Mà bác Azian biker có thường xuyên đi xe đạp không, chứ nếu không quen lâu lâu đạp xe chắc ná thở luôn.

Như em lâu lắm rồi không đi xe đạp, bữa xe máy bị xịt lốp bèn dắt ra đầu đường vá. Lúc đó phát hiện cái lốp bị phù anh thợ bảo thay đi. Chợt nhớ ở nhà vẫn còn 1 cái, liền mượn xe đạp của anh thợ chạy về nhà lấy. Úi giời! cả đi lẫn về có cộng lại khoảng 1200m mà ra đến nơi thở phì phò... ;)

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn

Trích đoạn: 4WD

Mà bác Azian biker có thường xuyên đi xe đạp không, chứ nếu không quen lâu lâu đạp xe chắc ná thở luôn.

Như em lâu lắm rồi không đi xe đạp, bữa xe máy bị xịt lốp bèn dắt ra đầu đường vá. Lúc đó phát hiện cái lốp bị phù anh thợ bảo thay đi. Chợt nhớ ở nhà vẫn còn 1 cái, liền mượn xe đạp của anh thợ chạy về nhà lấy. Úi giời! cả đi lẫn về có cộng lại khoảng 1200m mà ra đến nơi thở phì phò... ;)
Nhìn nick của chả là biết dân chơi xế điếc thứ thiệt rồi bác ơi. Tui cũng khoái bike nhưng mà là motobike cơ!!!:D

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

[8|]vậy bác đang chơi xe gì vậy bác nghĩa?

Tập Lái
16/11/07
16
0
0

Mà bác Azian biker có thường xuyên đi xe đạp không, chứ nếu không quen lâu lâu đạp xe chắc ná thở luôn

may mắn được tập mỗi ngày ở TSN hay ở Hàng xanh, rồi thỉnh thoảng đạp đi xa nên không đến nổi bị ná thở. Cám ơn bác đã quan tâm

Last edited by a moderator:
Hạng C
30/12/07
519
1
0
Sai Gon

Trích đoạn: azian biker

Em định cuối tháng này làm 1 chuyến từ HCM ra Vũng tàu, ăn chơi rồi sáng hôm sau đạp về lại. Bác nào hứng thú đạp với em không?
em nghĩ chắc bác đi Velo Solex wá ^^

Hạng D
26/12/07
1.466
3
36
53
yeublog.com

hồi em còn đi học, đi con Martin, nhà từ ngoại ô đạp vô TP đi học, rồi đpạ về, tối đi chơi cũng đạp từ ngoại ô vào TP, rồi lại đạp về, ngày cũng hơn 25km , mà xe em xe leo húi bánh to nhé, chứ được bánh nhỏ như xe cuộc nó cũng đỡ mệt ... đạp mãi giờ cũng quen, ngồi lên xe đpạ vẫn cứ chạy 1 bánh vô tư :D:D:D:D

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn

Trích đoạn: tenziketui

Dạ hổng dám chơi con gì hết mà có hai con đang chơi tui là con Mazda 3 và con Pi... Trước đó là con Yamaha Majesty và con Epicuro.:D

Hạng D
26/12/07
1.466
3
36
53
yeublog.com

Trích đoạn: trungnghia

Trích đoạn: tenziketui

Dạ hổng dám chơi con gì hết mà có hai con đang chơi tui là con Mazda 3 và con Pi... Trước đó là con Yamaha Majesty và con Epicuro.:D
ồ, vậy thì bác đi theo làm phóng viên được đó bác, chứ em nghĩ bác chả đpạ nổi :D:D:D mà bác kia hỏi bác đang chơi con jì, thì bác cứ nói con hiện tại, bác kể quá khứ làm jì ? type mỏi tay :D:D:D:D

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn

To MgShock : Thì phải kể qua trình chơi xe ra chứ. 4 con tui kể con nào cũng chơi tui mệt nhoài!!!:D