Thảo Luật Chung Đất An Phú An Khánh

Tập Lái
10/3/16
0
70
12
Biển xanh
Nguyễn Hoàng hay Lương đinh của đều giải phóng Mb 2 bên sau muh các bác. LDC thì thông ra cao tốc Long Thành, mốt làm vòng xoay ngay đó. Nghe bảo bây h đền bù 52tr/m2 dân còn chưa chịu đi íh.

Chuột Tiến
1/10/11
4.557
91.949
113
Sài Gòn
Ơ mình tưởng q2 thì biệt thự Sala mới là sang nhất chứ nhỉ! Cũng như Bình Thạnh mà sang thì có lẽ là phải kể tới khu biệt thự của SG Pearl hoặc của VCP chứ nhỉ! Rồi thì khu biệt thự p6 hay p7 q3 cũng sang chứ, q1 thì thoi khỏi kể rồi nhỉ
vậy là anh không biết gì rồi. APAK giá trị tương đương mặt tiền Đồng Khởi Q.1 nghen. Có điều giờ định giá vẫn chưa đúng tầm APAK. Tầm 10 năm nữa giá trị chắc phải sánh với mặt tiền Lê Duẩn anh ạ.

• Like
Reactions: manchestervn
Hạng F
29/8/07
8.017
26.357
113
Đúng tâm sự của một thanh niên đang ôm hận vì apak anh Jerry nhỉ. Hihi.
Apak đúng là ngày càng sang chảnh anh ạ. Thung lủng xanh giữa lòng thành phố. Những ngôi biệt thư nguy nga bên những con đường bình yên đến lạ kỳ.

Hihi. thôi túm lại mình là những người thua cuộc khi nhận định sai về APAK. Thú tội vậy được hem anh @manchestervn. Khu này giờ công nhận là số 1 Quận 2. Được ở đây đi ra ngoài cái mũi nó cứ nở nở thế nào hả anh. Em cũng có thằng bạn đang ở đây. hỏng biết ấy có tàu ngầm không. Nhưng phải công nhận là chúc mừng dân APAK. Giờ chỉ có trung viet lost may ra mới có cơ hội sở hữu 1 căn nhà phố ở đây. Đi đâu, nghe bạn ở APAK cứ nể nể thế nào. Sang lắm anh à. : )

Hạng F
29/8/07
8.017
26.357
113
Mấy bác nói quá, ảnh làm thiệt đó nha.
Em với ảnh vẫn tình thương mến thương nha mấy bác.
nhìn bác Man mặt hiền hiền mà ác gớm nhể ;)

Mình mà là anh @JerryMouse mình sẽ cố gắng đi đêm với mod ban cho xong cái nick @manchestervn thì mới vô OS chơi cho yên ổn được
Anh chuột tuy là lành tính nhát gan nhưng biết đâu ép quá ảnh dể làm liều lắm :)

• Like
Reactions: JerryMouse
Tập Lái
14/5/16
0
198
28
Mấy bác nói quá, ảnh làm thiệt đó nha.
Em với ảnh vẫn tình thương mến thương nha mấy bác.
anh ép ngừ quá đáng mà , cứ 5-3 bữa im im yên ắn là anh lại lôi AP-AK ra
Tốt lành gì cái xứ toàn ngừ miền ngoài , mang tiếng là nhà tiền tỏi mà kế bên vẫn tăng gia sản xuất vườn ao chuồng , chả ra thể thống gì hết .
Anh chuột có thể ảnh tiếc vì hụt 1 vụ đầu tư chứ để mời ảnh đến ỡ thì chắc ko thể nào được
:3dcuoi:

Hạng B2
18/12/15
380
4.005
93
Có ông bạn cách đây 2 năm bán căn BT dg 18 khu B đươc ~13 tỏi xong ông lầm lũi đi múc 4 lô BT HAMT. Bữa vừa cafe ông bẩu giờ bán HAMT đi cover lại căn BT APAK vẫn còn dư gần chục tỏi sài chơi ... Cũng được các cụ nhỉ.