Tập Lái
1/5/16
19
39
23
35
Đúng 1 năm trước mình có vo tình tới khu An Hạ Lotus ở BC mà sát tận Long An rồi (bữa đó bị lùa he he). Mình nhớ là lúc đó CĐT bắt đầu mở bán đợt 2 một số lo với giá 8tr/lo thì phải. Mỗi lo có diện tích 60-70m2. Ko biết giờ này thì chỗ đó tăng giá ra sao và đã có sổ toàn khu chưa nữa
Hom trước em có đên dó, giá gio 9tr/m, tháng 4 moi co sổ. Chỗ đó vắng vẻ lắm!

• Like
Reactions: thuto1
Hạng C
25/8/16
933
2.978
93
48
Hom trước em có đên dó, giá gio 9tr/m, tháng 4 moi co sổ. Chỗ đó vắng vẻ lắm!
Thì tiền nào của đó mà bạn. Dự án làm hạ tầng (có vẻ) hoành tráng mà bán giá 8-9tr/m2 thì đúng là phải xa như vạy. Nhưng nói thật chứ chỗ đó gần Long An rồi nén mình thấy giá vậy là quá cao. Vì trên đây có bạn muốn mua đất BC có sổ ma với tầm 400-500tr làm mình nghĩ tới dự án đó. Đất của dân gần hơn mà có sổ thì diện tích lớn lắm chứ làm gì có diện tích 40-50m2 mà mua, mà nếu có diện tích đó ơ mấy xã như Vĩnh Lộc hay Tân Kiên thì cũng 15-20tr/m2 rồi do lúc này giá đất BC như bị điên ấy, có lẽ do cò lái thổi giá ăn theo Thoòng tin BC len quận

Tập Lái
20/3/17
11
10
3
Cho em hỏi, đất khu vực đường Huỳnh bá Chánh, hẻm 3m, diện tích 48m2 sổ đỏ đầy đủ mua tầm bao nhiêu thì được vậy mấy bác.

Hạng B1
18/11/15
77
133
33
Tp hcm
Đất còn trồng cây lâu năm có mua được không các bác. Lên thổ có dễ không nhỉ.

Hạng C
25/8/16
933
2.978
93
48
Đất còn trồng cây lâu năm có mua được không các bác. Lên thổ có dễ không nhỉ.
Bác hỏi thế thì ai trả lời giúp bác được. Bác tính mua chỗ nào thì mượn cái sổ chỗ đó len huyện hỏi quy hoạch chứ, con nếu đất chưa sổ thì khó rồi

Hạng B1
18/11/15
77
133
33
Tp hcm
Bác hỏi thế thì ai trả lời giúp bác được. Bác tính mua chỗ nào thì mượn cái sổ chỗ đó len huyện hỏi quy hoạch chứ, con nếu đất chưa sổ thì khó rồi
Đất mặt đường Bùi Thanh Khiết thì lên thổ hết nhiêu bác. Giá đất thổ mặt đường đó giờ nhiêu thì mua được ạ.

Hạng B2
23/10/14
439
3.331
93
Đất mặt đường Bùi Thanh Khiết thì lên thổ hết nhiêu bác. Giá đất thổ mặt đường đó giờ nhiêu thì mua được ạ.
ấy có coi mặt tiền Phạm Hùng ko?Sổ đỏ xây tự do chỉ hạn chế độ cao+lùi

Hạng D
24/4/10
3.904
52
48
Em có miếng đất 5x20m thổ cư (xây dựng tự do) trong khu quy họach đối diện KCN Cầu tràm (Cần Đước - Long An). Trong đó có thể ở hoặc xây trọ cho thuê (tuy nhiên nếu xây trọ thì tổng chi phí đất + xây sẽ thu hồi vốn rất lâu - hy vọng giá đất lên thì lời thôi). Nghe có vẻ xa nhưng từ q7 đi chút là tới thôi (trên đường Đinh Đức Thiện). Em mua giá 610tr, nay giá đất đã lên 650tr nhưng kẹt tiền em cần bán đúng giá mua hoặc bớt chút đỉnh lấy lộc. Bác nào quan tâm ib cho em nha. Tình trạng là hợp đồng em đã thanh toán hết, đang tách thửa ra sổ hồng trong 1-2 tháng nữa, nếu mua thì ra sổ tên người mua luôn, em sẽ chịu phí sang nhượng hợp đồng. Tks các bác

Hạng B1
18/11/15
77
133
33
Tp hcm
Em có miếng đất 5x20m thổ cư (xây dựng tự do) trong khu quy họach đối diện KCN Cầu tràm (Cần Đước - Long An). Trong đó có thể ở hoặc xây trọ cho thuê (tuy nhiên nếu xây trọ thì tổng chi phí đất + xây sẽ thu hồi vốn rất lâu - hy vọng giá đất lên thì lời thôi). Nghe có vẻ xa nhưng từ q7 đi chút là tới thôi (trên đường Đinh Đức Thiện). Em mua giá 610tr, nay giá đất đã lên 650tr nhưng kẹt tiền em cần bán đúng giá mua hoặc bớt chút đỉnh lấy lộc. Bác nào quan tâm ib cho em nha. Tình trạng là hợp đồng em đã thanh toán hết, đang tách thửa ra sổ hồng trong 1-2 tháng nữa, nếu mua thì ra sổ tên người mua luôn, em sẽ chịu phí sang nhượng hợp đồng. Tks các bác
Nằm trên mặt đường ddt hay sao bác. Bác định vị trên maps giúp vào ib em được ko.

• Like
Reactions: Tiger7x