Tập Lái
27/5/15
10
17
3
TpHCM
Đúng 1 năm trước mình có vo tình tới khu An Hạ Lotus ở BC mà sát tận Long An rồi (bữa đó bị lùa he he). Mình nhớ là lúc đó CĐT bắt đầu mở bán đợt 2 một số lo với giá 8tr/lo thì phải. Mỗi lo có diện tích 60-70m2. Ko biết giờ này thì chỗ đó tăng giá ra sao và đã có sổ toàn khu chưa nữa
8 triệu/ lô còn thua đất ruộng mà giờ 8 triệu /m2 , bác có nhớ lầm hôn :)

Tổng thống
5/6/07
354
18.553
93
Saigon
chính chủ là em cần bán 1000m2 đất trồng cây lâu năm xã bình chánh, huyện bình chánh. Lô đất vuông vức 19x55 nở hậu xíu, đường đất trước nhà thông ra Hoàng Phan Thái, gần công viên văn hóa BC, chợ BC. Bác nào quan tâm pm em.

• Like
Reactions: pttam1987
Hạng D
4/7/09
4.242
7.243
113
Sài Gòn
Chào các bác,
Tình hình là em tính mua 1 miếng đất nhỏ nhỏ vừa đầu tư hoặc có thể ở được tại khu vực Bình Chánh. Bác nào có thông tin xin chỉ giúp em với.

Cảm ơn các bác nhiều!!!!
Vĩnh lộc nhé bác, đang hot. Cò đất sang tay như mua rau. Em đoán là sau khi lên quận thì ko còn hot nữa do giá đã ổn định. Vd như q bình tân giá không tăng nhiều.

Hạng D
24/4/10
3.904
52
48
Nằm trên mặt đường ddt hay sao bác. Bác định vị trên maps giúp vào ib em được ko.

Nằm trong khu dân cư Trung Thành, đã phân lô làm đường ạ, tức là ngay cổng KCN quẹo phải vô 1 đường số 1 (lớn), rồi quẹo phải, rồi quẹo phải, đường caro kiểu nội bộ Phú Mỹ Hưng, 1 xe hơi đâu, 1 xe đi qua vô tư

Attachments

Tập Lái
7/4/17
0
0
0
44
Chào các bác! Em định kiếm 1 miếng ở Sadeco An Phú Tây để ở, bác nào rành dự án này tư vấn em với!

Hạng B2
8/1/12
243
46
28
Các bác cho mình hỏi phí chuyển từ vườn lên thổ cư Bình Chánh hiện đang tính thế nào ạ ? Mình đang tìm vòng vòng Hưng Long Qui Đức,An Phú Tây,mục đích là ra VVK cho gần. bác nào có miếng to to không vướng quy hoạch báo mình với,ngân sách tầm 2 tỉ đổ lại. Hoặc có khu nào hấp dẫn hơn nhắn mình luôn. Tks

Hạng B2
22/8/14
208
262
63
Các bác cho mình hỏi phí chuyển từ vườn lên thổ cư Bình Chánh hiện đang tính thế nào ạ ? Mình đang tìm vòng vòng Hưng Long Qui Đức,An Phú Tây,mục đích là ra VVK cho gần. bác nào có miếng to to không vướng quy hoạch báo mình với,ngân sách tầm 2 tỉ đổ lại. Hoặc có khu nào hấp dẫn hơn nhắn mình luôn. Tks
Dạo này hầu như ko cho chuyển đâu bác ơi, sau vụ cafe Xin Chào thì giờ chua lắm