Tập Lái
21/3/17
0
1
2
34
M mới xuống xem dự án Hải yến bình chánh, ngay trên Nguyễn văn Linh gần Phạm hùng, khu Bình Hưng về search thấy kêu dự án treo nên hơi ớn.
có bác nào thổ địa khu này cho M xin tí thông tin^^
bạn có xem qua dự án cát tường phú sinh chưa?

Hạng B2
8/2/12
229
891
103
M mới xuống xem dự án Hải yến bình chánh, ngay trên Nguyễn văn Linh gần Phạm hùng, khu Bình Hưng về search thấy kêu dự án treo nên hơi ớn.
có bác nào thổ địa khu này cho M xin tí thông tin^^
6 năm trước em cũng lên đây hỏi câu này giống bác, lúc đó Đại Phúc, Nam Long kế bên còn là bãi đất trống ao hồ cỏ dại. Heheh

• Like
Reactions: Tammy14
Hạng C
16/9/16
515
442
68
30
Khu đó em nghe bị treo lâu rồi mà, lúc đó CĐT Quang Minh hay anh nào đấy.
Giờ Đại Phúc mọc đủ nhà/ cửa rồi mà nó còn im ắng thì...

• Like
Reactions: Tammy14
Tập Lái
19/9/13
36
269
53
Đúng 1 năm trước mình có vo tình tới khu An Hạ Lotus ở BC mà sát tận Long An rồi (bữa đó bị lùa he he). Mình nhớ là lúc đó CĐT bắt đầu mở bán đợt 2 một số lo với giá 8tr/lo thì phải. Mỗi lo có diện tích 60-70m2. Ko biết giờ này thì chỗ đó tăng giá ra sao và đã có sổ toàn khu chưa nữa

Có phải cái này không bác? Ra sổ chưa vậy bác?
http://greenglobalgroup.com.vn/vi/green-riverside-city

Tập Lái
24/7/15
2
21
3
36
6 năm trước em cũng lên đây hỏi câu này giống bác, lúc đó Đại Phúc, Nam Long kế bên còn là bãi đất trống ao hồ cỏ dại. Heheh
6 năm trước b có làm dc miếng Nam long, Đại phúc nào ko hehe
e Hải yến thật là nàng tiên say ngủ 10 năm rùi, biết nàng có tỉnh ko? Đẹp mà nước non như vầy chẹp quá phí

Attachments

• Like
Reactions: hoangdiep
Hạng C
25/8/16
933
2.978
93
48
Có phải cái này không bác? Ra sổ chưa vậy bác?
http://greenglobalgroup.com.vn/vi/green-riverside-city

Nó đó. Trước tên dự án là An Hạ Lotus giờ ko hiểu sao lại đổi tên. CĐT là Toàn cầu xanh thì đúng rồi.
Vi trí xa lắc lơ gần Long An mà qc là đi từ đó về trung tâm TP là 20 phút thì hoặc là cưỡi len đại bàng rồi nói nó bay về q1 chắc may ra 20 ph tới, hoặc là trong tương lai thì trung tâm TP chuyển ra xã Phạm Văn Hai ở BC. Bữa đó mình đi từ chỗ đó về tới nhà mình ở Ba H Thanh Quan quận 3 là đúng 80 Ph (đường ko kẹt xe)

• Like
Reactions: WIKI
Hạng B2
15/7/15
106
274
68
43
Em có miếng đất 5x20m thổ cư (xây dựng tự do) trong khu quy họach đối diện KCN Cầu tràm (Cần Đước - Long An). Trong đó có thể ở hoặc xây trọ cho thuê (tuy nhiên nếu xây trọ thì tổng chi phí đất + xây sẽ thu hồi vốn rất lâu - hy vọng giá đất lên thì lời thôi). Nghe có vẻ xa nhưng từ q7 đi chút là tới thôi (trên đường Đinh Đức Thiện). Em mua giá 610tr, nay giá đất đã lên 650tr nhưng kẹt tiền em cần bán đúng giá mua hoặc bớt chút đỉnh lấy lộc. Bác nào quan tâm ib cho em nha. Tình trạng là hợp đồng em đã thanh toán hết, đang tách thửa ra sổ hồng trong 1-2 tháng nữa, nếu mua thì ra sổ tên người mua luôn, em sẽ chịu phí sang nhượng hợp đồng. Tks các bác
Inbox chi tiết dc k muốn mua quá

Tập Lái
19/9/13
36
269
53
Nó đó. Trước tên dự án là An Hạ Lotus giờ ko hiểu sao lại đổi tên. CĐT là Toàn cầu xanh thì đúng rồi.
Vi trí xa lắc lơ gần Long An mà qc là đi từ đó về trung tâm TP là 20 phút thì hoặc là cưỡi len đại bàng rồi nói nó bay về q1 chắc may ra 20 ph tới, hoặc là trong tương lai thì trung tâm TP chuyển ra xã Phạm Văn Hai ở BC. Bữa đó mình đi từ chỗ đó về tới nhà mình ở Ba H Thanh Quan quận 3 là đúng 80 Ph (đường ko kẹt xe)
Nó tính đường chim bay :), xem bảng giá cao ghê luôn, Bình Chánh gần Long An mà giá khiếp luôn
http://diaocthanhpho.com/news/detail/du-an-green-riverside-city-6