Tập Lái
14/1/21
1
0
1
32
Nếu dư giả sẽ quất luôn

Nói chung mình chạy hnay cũng gần 1000km , rồi . Cảm nhận xe tiết kiệm dầu , trước cung chạy con sorento 2.4 4wd 2012 thấy rất tốn xăng, sau này chuyển qua con kia k3 1.6at thì tiết kiệm nhưng chạy gầm thấp rất ồn, chạy qua đường nhựa ko láng nghe rào rào trong cabin với lại hệ thống treo nó chòng chành . Qua con Santafe dầu 2020 phải nói quá êm nói chung vào xe chạy rất vọt hơn santafe slx 2010 của ông anh, cảm giác ko thua máy xăng ở tốc độ thấp, cách âm mình cảm thấy ổn, đương nhiên ra ngoài thì vẫn nghe đặc trưng máy dầu. Hiện giờ ko có gì để chê, bản mình chọn tiêu chuẩn ko cửa nóc theo mình nghĩ sẽ làm cho thân xe cứng cáp hơn ko cọt kẹt vô đường xấu, thiếu cảm biến trước chắc sẽ bổ sung, còn lại những thứ kia mình cũng ko quan trọng. Bà xã chạy hàng ngày rất thích, hy vọng lựa chọn mình là đúng nhất kkk
xe mới vậy, bác chạy xe dầu một thời gian nó kêu như công nông, rung thôi rồi, chưa kể còn mùi nữa

Hạng D
19/6/11
1.815
345
83
HCM - MFC
Santafe 2021 đi trong phố bản xăng cơ bản có hao nhiều lắm không? Mình thường xuyên đi trong phố nên các bác nào đi rồi cho cảm nhận.