Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
12/9/15
177
997
93
em đang đề cập khu dân cư hiện hữu Vĩnh Phú thuộc Bình Dương, dải đất cạnh bờ sông Saigon từ cầu Phú Long đến bv Hạnh Phúc cầu Vĩnh Bình, nhìn qua kia sông là Thạnh Lộc
nghiên cứu tô ngọc vân bên cạnh hà huy giáp đi bác. có đường oto đi qua hà huy giáp đò dù hơi chữ Z 1 xíu.

đường này oto đi được đó.
https://www.google.com/maps/dir/10..../@10.8675524,106.6777597,16.15z/data=!6m1!1e1

Tập Lái
2/9/15
0
134
27
43
thực địa đi bác. căn trời mưa đánh xe ra đó

À mưa gió đánh xe ra đây xem nước non thế nào, sẵn vào con đường giữa chỗ Ehome4, đi xuống chút có quán gà ta 4 món vài chai về nghỉ khỏe!

• Like
Reactions: rongconvn89
À mưa gió đánh xe ra đây xem nước non thế nào, sẵn vào con đường giữa chỗ Ehome4, đi xuống chút có quán gà ta 4 món vài chai về nghỉ khỏe!

hình như ngày rằm là có triều cường nhỉ
bác @hoka google giúp em vị trí quán gà ta 4 món đi, mời xóm Thạnh Lộc @rongconvn89 qua cũng gần mà ;-)

• Like
Khu này em có 1 lô vứt cho chó ị, mai mốt làm phòng trọ cho thuê,giờ ko rãnh để làm,dự án này PPI chưa có làm xong hiện tại đang san lấp làm tiếp bên trong (hoán đổi từ chung cư thành đất nền phân lô),ngoài ra không có ngập vì em đi thăm đất nhằm toàn những hôm trời mua tầm tã
Hỏi thăm các ông cò thì các ông ấy bảo là dự án chưa xong nên đường cũng chưa trải nhựa mà chỉ lu lèn bằng đá dăm.Đất ở đây tính ra vẫn còn rẻ hơn 1 số nơi,mua vứt đó cho con cháu 5-10 năm nữa chắc ok,chứ giờ thì thua & nghe bảo trạm metro ngay vị trí quanh đây. Biết bấy nhiêu thôi

Khu VP1 đất bác có sổ chưa? Tính ra so với lúc mua giá có lên xuống thế nào ko bác?

• Like
Hạng C
15/9/13
819
1.264
93
SÌ GÒN
thực địa đi bác. căn trời mưa đánh xe ra đó
mưa gió thì không thấy ngập.triều cường thì ngày 14al thấy ngấp nghé .
hôm nay là ngày thứ 3 em ở vị trí này .vì em đang ở thạnh lộc .mới bán xong.di dời ra vp
em đang cần mua khu vp này bác nào có pm cho em

Status
Không mở trả lời sau này.