Hạng B2
4/9/11
206
326
63
Hôm qua Hiệp Bình Chánh, QL13 ngập toàn tập các bác nhỉ?
khu đường 25 em ở thì có vài chỗ thấp, ví dụ như ngã 3 đầu đường 25 hoặc gần vòng xoay và gần cuối đường thì ngập khá nặng (xe 4 chỗ có vài chiếc ko chạy qua nổi), tuy nhiên hết mua thì nước rút cũng nhanh

Hạng D
22/8/16
2.236
22.811
113
Từ khi 2 thằng con rơi (Q9, Q2) nó nhận cha, giờ thằng con ruột (Thủ Đức) như con ghẻ, cha nó giờ chỉ lo cho 2 thằng con rơi (q2,q9). Ui da thấy mà đau lòng quá, nếu ko đúng mong mọi người đừng ném đá
Thấy chả liên quan :D
Con ghẻ Q2 thì nhờ có dượng là đại gia nên giàu sẵn. Còn Q9 nhếch nhác bỏ mịa

Hạng D
22/8/16
2.236
22.811
113
Bạn tìm hiểu xem trong kế hoạch phát triển Tp Thông Minh Thủ Đức, thấy chỉ tập trung vào Q2, Q9, khu làng đại học (P. Linh Xuân). Phần còn lại như HBC, HBP... hiện tại chưa có plan nào.
qui hoạch tập trung vô khu đất sạch, chớ tập trung vô khu hiện hữu/ổ chuột chi cho tốn tiền bác ?
vậy sao nó ko tập trung vô khu Hiệp Phú/Tăng Nhơn Phú Q9 hay An Phú Q2 đi :D

Hạng C
21/7/20
861
10.154
93
qui hoạch tập trung vô khu đất sạch, chớ tập trung vô khu hiện hữu/ổ chuột chi cho tốn tiền bác ?
vậy sao nó ko tập trung vô khu Hiệp Phú/Tăng Nhơn Phú Q9 hay An Phú Q2 đi :D
bởi vậy khu HBC chả thể nào lên dc nữa, hạ tầng nhà cửa thấy ớn
giờ mua là phải khu sạch đẹp để ở, ko thì xuống mồ chưa chắc được qui hoạch lại :D

Hạng D
22/8/16
2.236
22.811
113
bởi vậy khu HBC chả thể nào lên dc nữa, hạ tầng nhà cửa thấy ớn
giờ mua là phải khu sạch đẹp để ở, ko thì xuống mồ chưa chắc được qui hoạch lại :D
mà ai chê qui hoạch HBC chớ, có cái biệt thự ven sông HBC thì ngon phải biết :D. Đông vui bên cạnh, chỗ ở thì yên tĩnh :D

• Haha
Reactions: Tommyteo