14/6/17
879
424
63
Theo mình bác nên tham quan mũi Cà Mau xong rồi về CM ăn ngon hơn. Nếu ăn tối ở CM mà muốn ăn hải sản thì nên ghé quán Sú Biển ở đường Trần Hưng Đạo, P5 ( quán này giá hơi cao nhưng hải sản rất chất lượng), còn kg ăn hải sản mà ăn cơm gia đình thì ghé quán Nhà Quê ở đường Đinh Tiên Hoàng, phường 9. Còn ở thì theo mình nên ở ks Phú Cường ( ks này 4* mà lại ngay trung tâm Tp ) còn kg thì ở Mường Thanh ( ks này có hồ bơi nhưng hơi cũ ).
P/s: buổi sáng nếu muốn ăn sáng uống cf sạch thì ghé quán Hoa Sữa ( quán này có món mì người Hoa rất ngon ).
Cần gì thêm bác cứ nhắn cho mình.
Đường đi đất mũi có tốt kg các bác nhỉ. xe sedan đi có bị sao kg ạ. 30/4 này làm chuyến kg biết có ổn kg

Theo mình bác nên tham quan mũi Cà Mau xong rồi về CM ăn ngon hơn. Nếu ăn tối ở CM mà muốn ăn hải sản thì nên ghé quán Sú Biển ở đường Trần Hưng Đạo, P5 ( quán này giá hơi cao nhưng hải sản rất chất lượng), còn kg ăn hải sản mà ăn cơm gia đình thì ghé quán Nhà Quê ở đường Đinh Tiên Hoàng, phường 9. Còn ở thì theo mình nên ở ks Phú Cường ( ks này 4* mà lại ngay trung tâm Tp ) còn kg thì ở Mường Thanh ( ks này có hồ bơi nhưng hơi cũ ).
P/s: buổi sáng nếu muốn ăn sáng uống cf sạch thì ghé quán Hoa Sữa ( quán này có món mì người Hoa rất ngon ).
Cần gì thêm bác cứ nhắn cho mình.
Đường đi đất mũi có tốt kg các bác nhỉ. xe sedan đi có bị sao kg ạ. 30/4 này làm chuyến kg biết có ổn kg

Hạng C
16/4/16
754
954
98
Vũng Tàu
Không tốt đâu a, rất xóc, đường bé tí. Năm ngoái e đi đang làm từng đoạn, năm nay k biết xong chưa
Từ tp Cà Mau đi về hết cả ngày chứ k ít

14/6/17
879
424
63
Không tốt đâu a, rất xóc, đường bé tí. Năm ngoái e đi đang làm từng đoạn, năm nay k biết xong chưa
Từ tp Cà Mau đi về hết cả ngày chứ k ít

Đường đi OK bác ( nhỏ e mình mới đi tuần trước). Đoạn qua huyện Năm căn nhớ chạy đúng tốc độ.
Là đường QL1A phải kg bác. Hay có thêm đường nào khác bác chỉ giúp nhé!

Hạng C
16/4/16
754
954
98
Vũng Tàu
Là đường QL1A phải kg bác. Hay có thêm đường nào khác bác chỉ giúp nhé!
Tới 5 Căn thì đi được 3 hướng QL1a, đường ông Trang (năm ngoái đi ra bằng đường này vì đường chính đang làm quá xấu dù đường này cũng xấu, bé, cành cây bên đường quét vào thành xe hoài) or là đi xuồng cao tốc (chỉ chở được khoảng 8 người và chạy như ăn cướp, sợ lắm)