Hạng C
15/6/13
774
538
93
Lễ này gd em cũng định tham quan Cà Mau. Em xem map thấy có 2 đường là quản lộ phụng hiệp với QL1A. Bác nào từng đi 2 đường này rồi thì review giúp em đường nào đi ổn hơn. Tks các bác.

Tập Lái
30/8/17
20
124
28
39
TP. Cần Thơ
Lễ này gd em cũng định tham quan Cà Mau. Em xem map thấy có 2 đường là quản lộ phụng hiệp với QL1A. Bác nào từng đi 2 đường này rồi thì review giúp em đường nào đi ổn hơn. Tks các bác.
Bác đi Quản lộ PH rút ngắn hơn so với QL1A khoảng 35km; đường êm, né được 2 trạm thu phí Sóc Trăng, Bạc Liêu

• Like
Reactions: mikien
14/6/17
879
424
63
hết cao tôc trung lương mỹ thuận có quán ăn sáng nào ok kg các bác. Em tính đi hết cao tốc rồi ghé ăn sáng mà kg biết quán nào ngon

Tập Lái
2/4/12
48
60
18
hết cao tôc trung lương mỹ thuận có quán ăn sáng nào ok kg các bác. Em tính đi hết cao tốc rồi ghé ăn sáng mà kg biết quán nào ngon
Hết Cao Tốc Trung Lương - Mỹ Thuận thì anh chạy qua Vĩnh Long ăn sáng luôn, có 1 số quán ăn ngon anh tham khảo nhé:
1/ Quán Trưng Vương: quán này bán nhiều món (cơm, phở, mì, hủ tíu...), qua cầu Mỹ Thuận đến vòng xoay bên tay trái.

2/ Quán hủ tíu cầu Cái Cam: quán này hủ tíu ăn rất ngon (đối diện Bệnh viện Xuyên Á), qua cầu Mỹ Thuận đến vòng xoay thì đi thẳng, qua cầu Cái Cam quán bên tay phải.

3/ Quán cơm Cây Bàng: chạy đến ngã 3 hướng về Cần Thơ thì rẽ trái (chạy ngược về hướng Vĩnh Long), hiện tại có 2 quán Cây Bàng, quán thứ 2 (từ hướng ngã 3 vào trung tâm Vĩnh Long) là quán gốc.
https://goo.gl/maps/X4u7scZE9Mm8GDSj6 (map tham khảo, e k rõ là có định vị đúng quán gốc hay không).

Hạng D
18/4/09
1.317
420
83
P25, Bình Thạnh, HCMC
Vậy đợt 30/4 vừa rồi có bác nào đi Đất Mũi chưa, đường từ Tp. Cà Mau xuống đất Mũi sửa ổn chưa, sedan chạy ngon không ạ ?