Hạng B2
18/1/19
313
145
86
33
Ủa, lịch nhà nước và lịch bình thường khác nhau chỗ nào vậy
Tức trừ đi thời gian nghỉ lễ đó anh. Anh gọi hỏi sale của anh giúp em -_- ko anh cho em sdt anh em gọi hỗ trợ ạ.
Một khi thông tin trên KH thiếu. Vừa khó cho KH vừa khó cho CĐT trong việc giải thích

Tập Lái
17/8/18
17
6
3
50
nói vậy thì vô lý quá, tui mua nhà đất nhiều rồi chưa thấy chỗ nào tính thời gian giao nhà mà trừ đi ngày nghỉ lễ cả; vậy cho hỏi tới đợt thanh toán tiền có đc tính theo ngày làm việc ko. thứ 2 là trên HĐ cũng ko ghi . nếu cách làm việc bên chủ dầu tư mà như vậy thì bó tay

Hạng B2
27/7/13
196
807
110
Ra sổ 8 tháng phải trừ đi lịch nghỉ lễ nữa hả bác? Vãi ông chủ đầu tư quá! Bác cứ căn cứ hđ đến tháng 5 mà chưa có sổ thì trả tiền +20% bồi thường thôi. Kg biết đến lúc đó có làm khó khăn gì kg? Đợi đến tháng 5 bác lên đây cho kết quả cho mọi người cùng biết chứ e cũng định mua từ đợt 1 rồi. May chần chừ đến bh chưa mua. Haizzz.. rút kinh nghiệm cứ hàng sổ đỏ mà múc đỡ đau đầu.

Hạng B2
18/1/19
313
145
86
33
Ra sổ 8 tháng phải trừ đi lịch nghỉ lễ nữa hả bác? Vãi ông chủ đầu tư quá! Bác cứ căn cứ hđ đến tháng 5 mà chưa có sổ thì trả tiền +20% bồi thường thôi. Kg biết đến lúc đó có làm khó khăn gì kg? Đợi đến tháng 5 bác lên đây cho kết quả cho mọi người cùng biết chứ e cũng định mua từ đợt 1 rồi. May chần chừ đến bh chưa mua. Haizzz.. rút kinh nghiệm cứ hàng sổ đỏ mà múc đỡ đau đầu.
Dạ. Gài câu từ mà bác.Chủ yếu sale phải thông tin đến KH thôi. Cũng mong đợt 1 ra sổ luôn giùm em. Có cái niềm tin có mấy đợt sau này nữa.

Tập Lái
17/8/18
17
6
3
50
Tui cũng ráng chờ tới tháng 5 xem chủ đầu tư giải quyết như thế nào, ko biết có gây khó khăn hay chơi chữ gì ko . Tới đó sẽ thông tin tới các bác nhé

Tập Lái
17/3/19
8
4
3
49
Hình như cái tên Dự án Venica Garden là do sàn bán đặt thì phải. Đây là dạng chuyển đổi đất trồng cây hàng năm sang đất ở, rồi phân lô tách thửa chứ ko phải Dự án.

Hạng C
25/8/16
933
2.978
93
48
Hình như cái tên Dự án Venica Garden là do sàn bán đặt thì phải. Đây là dạng chuyển đổi đất trồng cây hàng năm sang đất ở, rồi phân lô tách thửa chứ ko phải Dự án.
Cũng có thể gọi là dự án được chứ bác, dự án phân lô hộ lẻ