Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG
Re: Chụp hình xxx phải xin phép.

Bác Minh nào đó hay thật.

Hạng C
22/12/12
580
6.083
93

đầu giờ chiều hôm nay trước cây xăng sát bên cân Nhơn Hòa có 1 airblad chạy làn trong sát giải phân cách và e thấy óc ... để ngoài đầu :oops:

Hạng B2
22/4/11
393
126
43

job 2 nói:
đầu giờ chiều hôm nay trước cây xăng sát bên cân Nhơn Hòa có 1 airblad chạy làn trong sát giải phân cách và e thấy óc ... để ngoài đầu :oops:
Cái này đâu phải do bà đó đi sai, thằng buýt húc từ sau đít văng ra ngoài đó, gặp tải lên.. rip , chia buồn cùng gia đình nạn nhân. AB hay SH vậy bác, hay bác chỉ nghe nói.

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG
Re: Đầu năm mới, khai trương chốt xxx ở QL13 (gần cầu ông Dầu)

Xịt não luôn, ghê vậy.

Hạng D
30/4/11
1.336
710
143
Hôm nào em chẳng đi làm qua đây. Hôm trước thấy 2 xxx đang đứng chốt tự nhiên hoảng hốt lên xe chạy ngay. Quay đầu lại em nhìn thấy xe CSGT tuần tra vừa qua cầu ông Dầu. Nhìn y chang mấy người bán hàng rong bỏ chạy khi thấy trật tự phường, hic.

Hạng B2
1/1/14
159
56
28
39
haihoang_kia nói:
thanhhuy123 nói:
haihoang_kia nói:
chỗ này em phang mấy lần, giờ tụi nó thấy cái mặt em là phủi tay cho đi. Sáng nào cũng gặp, trưa nào về cũng gặp như cơm bữa.
Thím ơi, thím phang sao? Chỉ em với! Nhiều khi bị nó quắc lại, đứng cãi một hồi thì hoặc là nó làm lơ mình => mất thời gian, hoặc tự nhiên sẽ có "xe ôm" lởn vởn >.<
Nick của thím này mới toanh, nhưng ko sao, hỏi thì tui nói cho nghe. Tui gặp chốt là tui xin qua lane ngoài tui chạy, sau đó tắt signal. xxx thổi vào tui dạy lại luật cho nghe. Xong phủi tay đi, làm vài lần là nó quen mặt thôi.
dạ cảm ơn bác. Em chỉ biết diễn dàn này cách nay không lâu thôi. Chỉ vô coi chứ không đk nick để post. Nhưng mà nay gặp trúng cái topic này nói về đoạn em hay đi hàng ngày đi làm nên chen vô hỏi. chắc chưa quen nên các bác nghi ngờ em chăng.

Hạng B2
1/1/14
159
56
28
39

haihoang_kia nói:
Cảm ơn bác PhucMinh, nhờ cuốc điện thoại cuối cùng mà trong suy nghĩ của 2 xxx sáng nay đã khác, Em up clip cho các bác chém.
bác ơi, còn đoạn sau có không bác? Về hang ổ của chúng rồi sau nữa bác? Bình thường em thấy trên báo hay đăng "về phường" là hay bị wuýnh bầm dập??

Hạng D
10/9/08
2.874
5.946
113
vinhpapa nói:
Hôm nào em chẳng đi làm qua đây. Hôm trước thấy 2 xxx đang đứng chốt tự nhiên hoảng hốt lên xe chạy ngay. Quay đầu lại em nhìn thấy xe CSGT tuần tra vừa qua cầu ông Dầu. Nhìn y chang mấy người bán hàng rong bỏ chạy khi thấy trật tự phường, hic.

Hạng D
16/4/05
1.069
3.061
133
Em thích nhất mỗi câu: CSGT ai cũng có lương tâm.