Hạng B2
1/1/14
159
56
28
39
taylaihanoi nói:
Bác Phucminh có thời gian làm quả ở chốt ngay bênh cạnh Thảo cầm viên (đường Nguyễn thị minh khai). Em thấy xxx rất hay đứng bắt lấn lane ở khúc này, mặc dù chẳng có biển báo gì. Em đang tính làm thêm cái bảo hiểm 2b, rồi rảnh rỗi...sinh nông nỗi với cái chốt bẩn này.
Bác nói rõ hơn khúc đó được không? Em hay đi về ngang qua: Tôn Đức Thắng -> rẽ phải Lê Duẩn (chạy thẳng trước mặt là thấy cái cổng thảo cầm viên. Đoạn này 3 lane và không có biển phân làn, làn trong cùng sát lề mà 2B thường chạy thì rất hẹp.) -> rẽ trái Nguyễn Bỉnh Khiêm -> ra vòng xoay.

Last edited by a moderator:
Hạng B1
15/6/10
94
4
18
Hồ Chí Minh
thanhhuy123 nói:
taylaihanoi nói:
Bác Phucminh có thời gian làm quả ở chốt ngay bênh cạnh Thảo cầm viên (đường Nguyễn thị minh khai). Em thấy xxx rất hay đứng bắt lấn lane ở khúc này, mặc dù chẳng có biển báo gì. Em đang tính làm thêm cái bảo hiểm 2b, rồi rảnh rỗi...sinh nông nỗi với cái chốt bẩn này.
Bác nói rõ hơn khúc đó được không? Em hay đi về ngang qua: Tôn Đức Thắng -> rẽ phải Lê Duẩn (chạy thẳng trước mặt là thấy cái cổng thảo cầm viên. Đoạn này 3 lane và không có biển phân làn, làn trong cùng sát lề mà 2B thường chạy thì rất hẹp.) -> rẽ trái Nguyễn Bỉnh Khiêm -> ra vòng xoay.
Em nhớ đoạn Lê Duẩn từ ngã 4 giao Tôn Đức Thắng có biển 412 2b được 2 lane trong mà.

Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
Haiz các bác làm em cũng máu me quá, năm trước hốt 1 phát Cầu Phú Mỹ ko đã, giờ thì đi làm còn có 5 cây số chả biết sao để giao lưu với mấy anh CSGT :(

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG
Đoạn trước Sở thú (đường NTMK) từ NBKhiêm về cầu Thị Nghè thì em đi 2B cũng đi chung lane 4B mấy lần mà chưa hân hạnh được Đoàn 16 ngoắc vào.

Hạng C
1/3/13
973
809
93
TP Hồ Chí Minh
Mấy bữa trước e cũng học tập theo bác,nhưng mấy ảnh kg thèm ngó tới e bác àh.mai mốt e củng làm như bác nếu lỡ tụi nó lập bb thì bác phụ e vs nhé.chứ e sợ bị hội đồng lắm á.

Hạng D
10/9/08
2.873
5.921
113
phucminh nói:
Em vừa cập nhật tình hình trưa 29 Tết ở trang 1. 
Xxx khu này vẫn chưa quen mặt bác chủ à!
Nếu lỡ tranh luận không lại thì cứ yêu cầu lập bb đúng hiện trường rồi chiến sau hả bác?
Còn vụ quy định xxx khi làm nhiệm vụ trong túi không được quá mấy trăm ngàn còn hiệu lực ko các bác? Dạo này xxx ăn tiền trắng trợn và tràn lan quá.

Tập Lái
17/12/11
22
15
3
Hình như mấy chú xxx quên câu "Sống và làm việc theo hiến pháp và pháp luật" thì phải. Em là cứ thấy bức xúc vụ thổi càn này quá. sao VTV ko làm những bài truyền thông về luật giao thông để phổ cập những cái này

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG
Em thấy đa số 2B bị thổi vào là đưa bánh mình rồi đi, chẳng có biên bản nào được lập. Ngay cả nơi em bị thổi vào cũng vậy.