Hạng D
26/9/09
1.965
6.055
113
bỏ qua rủi ro thì bác nên quan tâm nhà phố trung tâm cho lành
luôn tiện KH mới gửi luôn nè :D:D
bán Nhà 3 tấm, hẽm oto , thích quãng đức P5, Q.Phú Nhuận (gần Phan Đ Lưu) dtich là hơn 70m2, xây chừa sân trươc và sân sau rất thoáng, giá 5,5 tỷ (TL). công nhận đủ.

• Like
Reactions: Kila and thichchoi
Hạng B2
8/6/16
281
284
73
35
em có câu hỏi như trên chuẩn bị cho tháng 7 này. Pháp lý vẫn là ưu tiên 1, kg chấp nhận rủi ro dù chỉ là 1% (như "sắp ra sổ", hđ góp vốn đầu tư", "sẽ tách thửa nhanh thôi", "chưa làm móng", hay CĐT kg có 1 chút uy tín nào...)
Em cũng đang nghĩ đến việc hùn vốn với 1 số bác mua 1 khoảnh đất vài trăm mét vuông, nhưng cũng phân vân nhiều thứ).
Các bác chém giúp em để em khôn ra dần dần nhé. Thank you vinamilk.
Bác nên lấy tiền đó đưa vào ngân hàng cho chắc ăn, hay canh thời điểm Vàng thì kiếm thêm chút cháo, chứ như câu hỏi của bác mà đem đi đầu tư bất động sản cũng khó nếu ko chịu dc rủi ro

Hạng D
16/12/09
1.178
10.853
113
em có câu hỏi như trên chuẩn bị cho tháng 7 này. Pháp lý vẫn là ưu tiên 1, kg chấp nhận rủi ro dù chỉ là 1% (như "sắp ra sổ", hđ góp vốn đầu tư", "sẽ tách thửa nhanh thôi", "chưa làm móng", hay CĐT kg có 1 chút uy tín nào...)
Em cũng đang nghĩ đến việc hùn vốn với 1 số bác mua 1 khoảnh đất vài trăm mét vuông, nhưng cũng phân vân nhiều thứ).
Các bác chém giúp em để em khôn ra dần dần nhé. Thank you vinamilk.
Đem tiền mua USD, gửi NH lớn đi bác
Chắc rủi ro là 0% đó
Nghe đầu tư mà kêu ko rủi ro thì thấy nhảm rồi

• Like
Reactions: Mexi
Hạng B1
16/1/16
91
62
18
35
Nhào vào khu Trảng Dài, Biên Hòa
Hoặc khu Hiệp Hòa, Tân Van, Hóa An, Bửu Hòa ở Biên Hòa
hoặc xuống huyện Trảng Bom rồi pác chủ kiếm lời to :3danbanh:

Ngay gần kề nhà e (trung tâm B.Hòa, con đường ăn nhậu nức tiếng :D) có bà cô kia bỏ 5 tỷ mua hết phía sau lưng, phân lô giá gốc (giá đã lợi nhuận của bà ấy) là 500-600tr....Thế mà giờ qua dò hỏi tí xem sao thì đã lên 700tr rồi :3dquaytay:

Đấy, kiếm tiền lợi nhuận nhanh ghê chưa....trong vòng 2 tháng....:3duongbia:

• Like
Reactions: Kila