Tập Lái
12/4/17
48
9
8
36
hidland.com
em có câu hỏi như trên chuẩn bị cho tháng 7 này. Pháp lý vẫn là ưu tiên 1, kg chấp nhận rủi ro dù chỉ là 1% (như "sắp ra sổ", hđ góp vốn đầu tư", "sẽ tách thửa nhanh thôi", "chưa làm móng", hay CĐT kg có 1 chút uy tín nào...)
Em cũng đang nghĩ đến việc hùn vốn với 1 số bác mua 1 khoảnh đất vài trăm mét vuông, nhưng cũng phân vân nhiều thứ).
Các bác chém giúp em để em khôn ra dần dần nhé. Thank you vinamilk.
Sắp tới tháng rồi bác có cái để chốt chưa?

Tập Lái
21/3/17
0
14
2
33
Bác nào cần đầu tư nhà phố quận 1 và 3 thì inbox em nha, đang có nhìu cái nóng lắm ạ:3danbanh:

• Like
Reactions: caibantron
Tập Lái
13/10/14
2
50
13
em thấy câu hỏi bình thường và rất đúng. sao các bác lại chém.

Mức độ chịu rủi ro của bác ấy là sau lúc ra sổ. các bác đầu tư đến lúc đó bán cho bác ấy.
sau khi có sổ, hạ tầng tốt, giá vẫn tiếp tục lên.

12/10/07
2.646
10.496
113
Bác nào có nhà hẻm các quận gần trung tâm, khu an ninh, dân trí cao, không triều cường ngập nước, giá khoảng 4-5 tỷ thì ib mình nhé. Có người quen đang có nhu cầu thật.

Mình chỉ giúp họ thôi, tuyệt đối không lấy tiền cò nên các bác cho giá sát.

Hạng B2
7/3/17
102
3.145
93
Saigon
Nhà phố vườn Lavila GĐ2 giá từ 5tỷ3-5tỷ8, đầu tư đảm bảo sinh lời vì thừa hưởng các tiện ích xung quanh. Bên này pháp lý đầy đủ luôn rồi ạ. Bác quan tâm inbox em email nhé. Em sẽ gửi đầy đủ thông tin thị trường khu này cho bác tham khảo ạ. ;):cool:

Tập Lái
2/5/17
0
4
2
40
Không chấp nhận rủi ro? Nhưng mức độ bác muốn sinh lời là bao nhiêu. Nếu bác chỉ muốn có chỗ sinh lời để giữ dc mức tiền nhàn rỗi thì cứ đầu tư vào căn hộ cho thuê thôi. Giờ ko ít nhà đầu tư lớn như Vinhome, Phú Mỹ Hưng, Novaland có nhiều dự án chắc chắn sinh lời. Thêm nữa cho sử dụng gói vay và chỉ đóng 20% giá trị đến khi nhận nhà. Tức là trong suốt 2 năm đợi nhận nhà thì vốn của bác vẫn ko chết một chỗ mà bác có thể đầu tư cái khác để sinh lời hoặc gửi ngân hàng. Đó là cách an toàn nhất cho đồng vốn của bác trong thời điểm hiện tại.

• Like
Reactions: Kila