Tập Lái
7/8/19
3
1
0
47
Mịa. Sao mý anh bày đặt thế nhẩy. Người ta nói rất rõ rồi, anh xem ko phải sổ giá, giá hợp lý thì mua, ko thì thôi. Hay là mấy anh đã mua toàn sổ hứa và đã bị sụp hầm nhiều quá. Xin chân thành chia bùn, thật là tội

Còn nữa, hay là mấy anh chỉ qua anh V anh No mua, đóng đến hết tiền còn chưa có tờ giấy mua bán, ở đó mà sổ. Nghi quá, máy anh mua vậy quen rồi hén.

Mua bán thì qua phòng công chứng, có vậy thôi mà cứ bày đặt.
Bác này nói đúng đấy. Mua thì không mua chuyên đi bắt bẻ là giỏi :)) Toàn các thánh tỏ ra mình am hiểu thôi

Hạng B2
20/6/19
246
2.880
111
Thế nào gọi là nói láo đến cùng ông bạn :cool: dự án nào nó cũng phải có cái rủi ro riêng của nó. Ông đầu tư phải nhìn từ nhiều yếu tố, cái pháp lý có sổ là đã rõ ràng nhất rồi mấy ông còn muốn cái gì nữa. Việc mua đất có thổ hay ko có thổ là do các ông quyết định, không mua thì thôi để người khác mua chứ có ai ép các ông mua mà phải cắc cớ :cool: quan trọng là chủ đầu tư người ta có uy tín, có làm được việc ko. Lợi nhuận luôn đi kèm rủi ro nhé các ông.
Em nó cố gắng giải thích cho các ông hiểu, không hiểu nhiều thì cũng hiểu ít...không biết đầu tư được bao nhiêu toàn vào chém gió tỏ vẻ ta đây với phụ nữ để làm gì.
Này, lùa gà đi chỗ khác chơi, tham gia làm ăn mua bán bất kể đàn ông phụ nữ, đừng tưởng PN là được ưu tiên. Tào lao tào đế!

Diễn đàn chia sẻ chung, chứ mất công mọi người lên đây làm gì? Thấy lừa đảo là ko được rồi.

Ad diễn đàn nên xem lại những cái nick này, mang tiếng lắm đấy.

Tập Lái
1/8/19
11
6
0
Em có nêu hết bên trên rồi, chị chịu khó đọc lại đi xem có thể biến cái miếng này thành đường được ko nhé!

Đừng cố nữa chị, càng nói càng thêm cái sơ hở! Sao chị không chụp hết cái sổ đường đó xem ai đứng tên nhỉ? Cái kiểu ỡm ờ này thì đừng có làm mất tg của em nữa.
ở trên bác nói không muốn cãi nữa xong xuống dưới lại trả lời :cool: ông chả mâu thuẫn quá chứ ri còn nỏi ai. Người ta cũng chẳng phải cãi cùn gì ông, cảm ơn đàng hoàng còn cố gây war làm gì ngộ hậy

• Like
Reactions: Phước.OS
Hạng B2
20/6/19
246
2.880
111
ở trên bác nói không muốn cãi nữa xong xuống dưới lại trả lời :cool: ông chả mâu thuẫn quá chứ ri còn nỏi ai. Người ta cũng chẳng phải cãi cùn gì ông, cảm ơn đàng hoàng còn cố gây war làm gì ngộ hậy
Không cãi nữa để cho các ông bà lùa à, sai thì đừng nói nữa tui cũng im. Chụp cái hình nửa trang ko thể hiện chủ sử dụng ra lừa tiếp nữa hả?

Tập Lái
25/4/19
16
7
3
TP.Hồ Chí Minh
Này, lùa gà đi chỗ khác chơi, tham gia làm ăn mua bán bất kể đàn ông phụ nữ, đừng tưởng PN là được ưu tiên. Tào lao tào đế!

Diễn đàn chia sẻ chung, chứ mất công mọi người lên đây làm gì? Thấy lừa đảo là ko được rồi.

Ad diễn đàn nên xem lại những cái nick này, mang tiếng lắm đấy.
Lừa đảo thiếu đẳng cấp :)) lùa gà lùa vịt chứ không lùa được mấy ông cáo già hả bác :))

Hạng B1
30/7/19
74
57
3
www.facebook.com
Thôi các bác khỏi vào bênh hay chê nữa để người ta nói em kéo bè kéo phái gây war các kiểu :) thông tin đầy đủ cũng chẳng lừa đảo gì ai cũng chẳng dám lùa ai. Ai hiểu sao đó thì hiểu :)) Thiện chí thì làm 1 buổi offline ở SG các bác cứ chia sẻ kiến thức pháp lý các kiểu em chấp nhận hết. Còn cãi chày cãi cối trên đây thì thôi e xin kiếu. Topic này tạo ra để bàn luận góp ý, chẳnng phải vào vùi dập nhau. Xin hết ạ. Cảm ơn mọi người!!

Hạng B2
20/6/19
246
2.880
111
Lừa đảo thiếu đẳng cấp :)) lùa gà lùa vịt chứ không lùa được mấy ông cáo già hả bác :))
Người ta mua bán lâu năm đầy người có kinh nghiệm, lừa đảo trình độ kia còn chưa qua mặt nổi huống hồ mấy tay mơ.

• Like
Reactions: gaconhung
Hạng B2
20/6/19
246
2.880
111
Thôi các bác khỏi vào bênh hay chê nữa để người ta nói em kéo bè kéo phái gây war các kiểu :) thông tin đầy đủ cũng chẳng lừa đảo gì ai cũng chẳng dám lùa ai. Ai hiểu sao đó thì hiểu :)) Thiện chí thì làm 1 buổi offline ở SG các bác cứ chia sẻ kiến thức pháp lý các kiểu em chấp nhận hết. Còn cãi chày cãi cối trên đây thì thôi e xin kiếu. Topic này tạo ra để bàn luận góp ý, chẳnng phải vào vùi dập nhau. Xin hết ạ. Cảm ơn mọi người!!

Off cái gì. Ko ai có thời gian cho mấy cuộc gặp gỡ vớ vẩn, trừ nhóm chung chí hướng.

• Like
Reactions: DAUSI and gaconhung
Hạng C
7/4/17
771
725
93
Ai lợi thế am hiểu thị trường có người nhà là dân địa phương là lợi thế nên có người mua nhà SG vẫn lộ, có nguoi mua trên rừng vẫn lời, không ai giống ai. Mua vào giá hớ cao thì bán lỗ là phải, sát miếng đất mình bán hoài kg ra giá 700tr, vừa bán duoc 685tr, mà nguoi kế bên bán cho nguoi SG xuống mua giá 1.4ty vậy hỏi sao lỗ hay lời. (cùng dt cùng vị trí) ông này hỏi bán kg ổng mua kg qua cò gì hết chủ đất nói 1.5ty, ổng trà 1,2 tỷ, chủ kg bán hôm sau quay lai trả 1.4ty chủ bán luôn, trong khi đất mình bán 700tr cả tháng trời mới ra duoc 685tr.