Hạng B1
30/7/19
74
57
3
www.facebook.com
Show cái 1/500 lên cái :)) hay là phân lô bán nền nên ko có
Phân lô tách thửa thì sao nhỉ? Quy định nhà nước vẫn cho phép phân lô bán nền mà bác, có những dự án lớn thì người ta phải có quy hoạch 1/500, 1 số dự án nhỏ người ta vẫn phân lô tách thửa, hiến đất làm đường rồi bán nền bình thường đấy thôi, nhà nước vẫn trả sổ?? như vậy có gì không ổn thỏa vậy bác

Hạng C
25/5/19
529
632
136
Phân lô tách thửa thì sao nhỉ? Quy định nhà nước vẫn cho phép phân lô bán nền mà bác, có những dự án lớn thì người ta phải có quy hoạch 1/500, 1 số dự án nhỏ người ta vẫn phân lô tách thửa, hiến đất làm đường rồi bán nền bình thường đấy thôi, nhà nước vẫn trả sổ?? như vậy có gì không ổn thỏa vậy bác
Bác này có suy nghĩ y chang bác Luyện Ali, cứ phân lô tách thửa rồi hiến đất làm đường là lên được thổ cư có sổ là còn lâu nhé :) thôi ko tranh luận nữa. Thân.

Hạng B1
30/7/19
74
57
3
www.facebook.com
Bác này có suy nghĩ y chang bác Luyện Ali, cứ phân lô tách thửa rồi hiến đất làm đường là lên được thổ cư có sổ là còn lâu nhé :) thôi ko tranh luận nữa. Thân.
Bác này ngộ :v cứ phán như đúng rồi. Ở đây em bán đất có thổ cư đàng hoàng chứ chẳng lừa đảo ai. Nhà đầu tư họ đủ thông minh để tìm hiểu thông tin pháp lý trước khi đầu tư. Sổ đỏ rành rành, thổ cư có sẵn đó. Túm lại bác đang muốn phán cái gì? 1/500 nếu ko hoàn thiện hạ tầng, ko nghiệm thu hạ tầng thì có bán được ko? Và hạ tầng hoàn thiện rồi có đảm bảo được ra sổ đúng hạn ko? Cái nào chả có rủi ro riêng :)

• Like
Reactions: Bạn hữu - Luân
8/3/19
1.172
1.041
206
Vẫn là câu cháu không dám dạy người giàu tiêu tiền đâu bác :) nói vậy thì oan quá. Đôi khi qua bình luận mỗi người sẽ đọc thái độ người khác bằng cảm nhận của bản thân mình. Bởi vậy nói chuyện trực tiếp vẫn hay hơn :)
Hay. Em cứ viết như vậy sẽ bán dc hàng.
Ný nuận ný nẻ cái qq gì, để đi kiếm củi bỏ vô là hả. Bày đặt.

Tập Lái
1/8/19
6
9
0
Hay. Em cứ viết như vậy sẽ bán dc hàng.
Ný nuận ný nẻ cái qq gì, để đi kiếm củi bỏ vô là hả. Bày đặt.
Các ông cứ làm như mình hay hơn người. Lớn cả, chẳng biết có tiền hay đầu tư được bao nhiêu mà đổ xô vào nói cạnh nói khóe em nó. :D Lớn cả rồi còn vào kiếm chuyện cãi nhau với phụ nữ. Đến chịu các ông

8/3/19
1.172
1.041
206
Các ông cứ làm như mình hay hơn người. Lớn cả, chẳng biết có tiền hay đầu tư được bao nhiêu mà đổ xô vào nói cạnh nói khóe em nó. :D Lớn cả rồi còn vào kiếm chuyện cãi nhau với phụ nữ. Đến chịu các ông
Tui ko cải ai à nha. Tui viết là động viên chủ thớt, cổ nói chuyện logic hiểu chuyện nên tui góp lời, mong cho cổ bán dc đất. cổ là "chủ" đất đấy (tui đoán). Rứa nghe anh Quốc, anh Quốc biết mà.

Tập Lái
1/8/19
6
9
0
Tui ko cải ai à nha. Tui viết là động viên chủ thớt, cổ nói chuyện logic hiểu chuyện nên tui góp lời, mong cho cổ bán dc đất. cổ là "chủ" đất đấy (tui đoán). Rứa nghe anh Quốc, anh Quốc biết mà.
ô, tôi nói cả mấy ông ở trên ấy. Tại tôi thấy câu bác chửi ở dưới nên tôi trích câu của bác. Sr bác

• Like
Reactions: Bạn hữu - Luân