8/3/19
1.172
1.041
206
anh nghĩ khó khăn như anh đang thấy là do thị trường à ?
Lò do cái lò. Éo ai chịu làm cái gì hết, cho dù đúng. Dù không đúng theo quy định mà ích nc lợi dân cũng ko ai thèm sửa quy định. cũng éo ai thèm biết. Lịt móa cái lò. Để tụi NC tâm sinh lý nó hưởng lợi. TpHCM lờ đờ như ccc.

Hạng B2
7/4/19
282
497
70
39
anh vẫn mang nặng tư duy cũ của thời trước mốc 1.000 năm Thăng Long tận tới ngày hôm nay.
Lẽ nào em ít tuổi nên hay suy nghĩ sao thì nói thế. Mà anh đang rảnh cứ tranh luận đi, anh mà cổ hũ thì đã ko ngồi nói chuyện xàm với em như thế này

• Like
Reactions: Wuyến
Hạng B2
7/4/19
282
497
70
39
rủi ro lớn trong ngành BĐS hiện nay không phải từ tín dụng, tình hình kinh tế, mà phần lớn ở xu hướng các Chủ đầu tư đều đang cố ý định giá rất cao quyền tài sản bất động sản đang có của họ
Nếu ko phải từ tín dụng thì doanh nghiệp đã ko phải è cổ ra phát hành trái phiếu lãi suất cao.
Đang vay nợ xã hội theo lãi ngày ko định giá cao để bán thì lấy đâu ra lợi nhuận

Lò do cái lò. Éo ai chịu làm cái gì hết, cho dù đúng. Dù không đúng theo quy định mà ích nc lợi dân cũng ko ai thèm sửa quy định. cũng éo ai thèm biết. Lịt móa cái lò. Để tụi NC tâm sinh lý nó hưởng lợi. TpHCM lờ đờ như ccc.

cái lò đã chỉ đạo xây cầu qua APĐ rồi, mong anh ủng hộ cái Lò.

Hạng B2
7/4/19
282
497
70
39
tín dụng bđs đang bị chính sách khống chế, không phải do thị trường.
Mấy ông lớn vay nợ như phá mả, không tính nước khống chế lúc nó lăn ra thì đưa đất nước về thời kỳ đồ đá đó em.
Cái này do đầu tài chính bác Huệ tư vấn Ttg, hoàn toàn chính xác khi ghép vào bức tranh tổng thể hiện nay

• Like
8/3/19
1.172
1.041
206
Đúng. Có tiền thì mới xây nhà dc. Ko cho vay, thì ta lại đẻ ra bán sỉ, hứa với người mua để phát hành trái phiếu cho từng cá nhân. Siêu.

Rứa mà cứ bắt mấy anh sổ chờ phải có sổ ngay, mặc dù mấy anh đó là "an toàn và thiệt thà"

tín dụng bđs đang bị chính sách khống chế, không phải do thị trường.

• Like