Thảo Luận Chung Đậu xe ở sân bay

Hạng D
6/7/09
1.951
1.046
113
cuongcualu nói:
Các bác nói sao chứ em đón Taxi từ ga quốc tế về nhà Q6 bao nhiêu lần rồi có sao đâu, rất dễ là khác, cứ ra khỏi cửa kính rồi đi về phía bên traii là có Taxi xếp hàng đón khách , lên xe kiu về... là nó chạy à! giá về bằng giá đi - vậy là chính xác rồi !

Tuyến đường xa thì nó mới đi bác ợ, còn gần thì cứ nhùng nhằn đặt giá cao hoặc ứ thèm đi đâu !!!

Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city
bác richievn đã về VN chưa ?? indonesia sài ổ điện đầu tròn , em ko sạc được phone , thế là hết toi .

Hạng C
26/11/06
561
3
0
Em thì cứ thảy xe ở Parkson xong lội bộ qua sân bay, phí gửi là 50k or 60k/ngày đêm gì đấy em ko nhớ rõ. Phương án của bác Phitrau cũng ok nhưng sẽ gặp phiền toái về vụ đón taxi. Taxi sân bay mà đi gần như vậy họ không đi đâu.

Last edited by a moderator:
Hạng D
9/5/09
3.411
16.197
113
Hehe báo cáo các bác em về đến VN. Khi lên đến sân bay có ghé vào Sasco, bảo vệ đồng ý giữ giá 50k/ ngày nhưng không có phiếu giữ xe (vì hết giờ hành chính đugns như bác dennis nói ở trê. Nhưng trong cái khó nó ló cái khôn, em nhơ có thằng bạn làm bên Vasco nen chạy qua đó đậu nhờ luôn, tặng bác bảo vệ 50k ah, đậu xe có mái che :)
Nhưng lúc đi về không có taxi nào chịu chở nên e lết bộ qua parkson đón xe ôm 10k tới tậnn nơi hehe
@Canadabuon: hông biết bác có đi chung chuyếncuar em không vì hôm về trên máy bay có rất nhiều đoàn công tác về mà e k biết mặt bác. Em mặc áo polo t-shirt màu vàng sọc xanh đi qua đi lại lúc chờ đổi máy bay đấy ah. Bác đi chung chuyến nhận mặt giùm em