Hạng B2
27/6/14
385
71
28
43
bài viết hay và ý nghĩa nữa các bác ah. em thêm 1 ý nữa góp ý cho phái nữ đó là mua thêm hủ keo và bơm lưu động, khi bị lủng vỏ thì xử lý nnhej nhàng không cần tốn sức.

Tập Lái
12/8/14
18
20
3
49
E thấy Mua xe của Kia Trường Hải là được tặng ngay dây câu bình! Tuy nhỏ mà có ích.

Tập Lái
13/8/14
6
0
1
57
Kính các bác mợ!
Chiếc xe ô tô của mình sắm, lái ... có cái cốp rất rộng! Cái dây câu bình dự phòng giá có vài trăm ngàn đồng tuỳ loại có thể mua ở bất kỳ tiệm bán phụ tùng và đồ chơi ô tô nào. Các bác hãy sắm cho xe mình 1 cái dự phòng nhé!
[pagebreak][/pagebreak]

Trong thời gian qua, nhiều xe thành viên O.S bị hết bình dọc đường. Trong đó xe sang Mercedes-Benz, BMW, Toy, Hàn, Ý, ... đủ cả... và "yêu cầu S.O.S hỗ trợ", nhiều anh chị em phải đi từ rất xa đến nơi hỗ trợ, có anh là Nhà Giáo, có anh là giám đốc doanh nghiệp, có anh là bác sỹ... mà vẫn hăng hái đi hỗ trợ O.Sers . Không thành vấn đề, vì đó là người tình nguyện S.O.S. Nhưng người yêu cầu phải chờ đợi rất lâu, rất mất thời gian của các bác!
Nếu có mang theo dây câu bình, các bác chỉ cần ngoắc taxi, xong ngay. Chỉ tốn chút bạc lẻ!
Vài lời chia sẻ. Chúc anh em O.Sers lái xe an toàn!

Chia sẻ thêm cùng bác, hiện giờ có thiết bị này phải nói là cực kỳ tuyệt chiêu, nếu bị hết AQ bất kỳ lúc nào ta cũng chủ động được bác à
http://www.cambiennhietdo.net/San-p...u-phong-Carku-E-Power-Elite.aspx#.U_Magfl_tcR

Attachments

43K confirmed
Hạng B2
10/4/10
297
118
43
image-jpg.95586

Bác ghé qua 70 Đinh Tiên Hoàng, Bình Thạnh.

Mấy món này bên e có sẵn hết. Số của em 0987 733 7 tám năm.

Bác pm giúp em bộ này nhé. Có giao hàng ko bác

• Like
Reactions: 100mph