Hạng D
30/5/12
2.632
5.811
113
Em ơi Sài Gòn phố
Thằng bạn em 1 năm chạy xe được vài lần, loanh quanh Sài Gòn, xe suốt ngày nằm gara mà hôm nay qua Subaru với em thấy sợi dây câu đẹp quá cũng tí tởn mua mang về mà ko biết bao h mới được dùng !

• Like
Reactions: 100mph
Hạng C
12/9/14
676
6.503
93
Sáng nay em vừa bị chắc do hôm qua em về để xe gara quên tắt đèn trong xe hay là thợ trong đó khi đánh xe em quên tắt đèn, sáng đi ra em thấy bình tèo rồi, may có sẵn dây câu bình nên làm phát ok nhưng em nối âm với âm hai xe luôn vì nối xe em qua thanh sắt thì máy không nổ, nối trực tiếp thì ok. Sẵn đây các bác cho em hỏi như vậy bình có tự sạc lại ko hay phải ra hãng thay bình mới, xe em cx5.

Hạng D
17/8/09
3.327
29.242
113
TP.Thủ Dầu Một-Bình Dương
Sáng nay em vừa bị chắc do hôm qua em về để xe gara quên tắt đèn trong xe hay là thợ trong đó khi đánh xe em quên tắt đèn, sáng đi ra em thấy bình tèo rồi, may có sẵn dây câu bình nên làm phát ok nhưng em nối âm với âm hai xe luôn vì nối xe em qua thanh sắt thì máy không nổ, nối trực tiếp thì ok. Sẵn đây các bác cho em hỏi như vậy bình có tự sạc lại ko hay phải ra hãng thay bình mới, xe em cx5.
Bác cứ đi bình thường, nó tự sạc thôi. Nếu bình yếu thì nối 1 dây vô mad còn nếu hết bình như xe bác, thì nối như vậy là đúng rồi.

Hạng B1
29/9/16
53
10
8
39
Mấy bác mua xe nói hãng tặng bộ kích nổ ô tô khủng long như hình cho yên tâm. Xong giới thiệu hãng qua mình mua là okie, lợi cả đôi đường.
Dây câu bình - Đồ dự phòng theo xe rất quan trọng!

• Like
Reactions: ToanSaigon