Hạng B2
15/1/11
330
6
16
50
E nghĩ bác nào có ý định tháo stick ra thì... quá. Trừ phi bác không còn thấy mình là thành viên O S nữa. Cái việc có người chú ý là tốt chứ sau ( tất nhiên khi kg làm gì sai ).
Cứ đi đúng luật, còn đi nhanh hay chậm là do khả năng xử lý tình huống của từng người.
Đi đúng chưa chắc kg bị thổi. E đây : 3 lần liên tục gần đây bị thổi nhưng xxx đành cho e tiếp tục đi ( kg biên bản, cũng kg làm hư xxx ), chứng tỏ xxx cũng kg phải làm càng.

Hạng D
21/4/10
3.121
36.273
113
HCM city
Một số bác nói sẽ tháo logo và sticker OS ra. Vậy lúc các bác đi xin để dán vào xe, các bác suy nghĩ gì?

Hạng D
23/11/10
1.201
1.268
113
HCM
Liembk nói:
Một số bác nói sẽ tháo logo và sticker OS ra. Vậy lúc các bác đi xin để dán vào xe, các bác suy nghĩ gì?
Các bác ý tưởng OS mua đường của XXX rồi nên xin về dán vào cho oai.
Em nghĩ để giải quyết khâu oai thì nhầm to rồi :D

Hạng B2
17/3/10
169
1
0
<span style=""color: #0000ff;"">Em vẫn cứ dán logo OS cả trước lẫn sau xe em luôn. Việc chó gì mà sợ bọn XXX chứ. </span>

Hạng D
12/3/11
1.908
1
0
Mấy bác thích thì dán cái cục tròn tròn màu cam là OK rồi, mem OS là nhận ra ngay, còn cái dòng dài dài ai thích thì dán không thì thôi.

VIP CARD MEMBER
5/5/08
1.080
94
48
63
Tp Ho Chi Minh
Hehe, đúng là OS thiệt! Có chút xíu mà làm lạc hướng chủ đề của bác chủ thớt! Qua đây thì biết rằng nhiều bác XXX cũng chịu khó lên OS và cũng có nhiều mem OS là XXX... Cũng là người, lại làm công việc dễ đụng chạm đến các bác OSer nhà mình nên họ dễ bị ghét thôi, nhưng không có họ đố các bác còn chạy xe bon bon trên đường hàng ngày đó? :D. Riêng tui thì vẫn dán logo OS trước sau vì tin rằng mình sẽ luôn tuân thủ luật lệ GT!(Thỉnh thoảng có vượt phải xíu!:D).

Last edited by a moderator:
Tập Lái
26/5/11
33
0
0
Em dán logo OS nhưng luôn tuân thủ luật GTDB, đi ẩu bị phạt ngu ráng chịu, ngu thì chết, bệnh tật gì

thí dụ hôm thứ 3 em đi Võ Văn Kiệt hướng từ QL1A về Q1 thì có 1 chiếc Camry chả hiểu sao chạy vào trong cái lane nhỏ xíu của xe 2 bánh trên bờ kênh chạy bon bon khá lâu, em đang trong bụng rủa thầm thằng nào chạy ngu thế đường lớn ko chạy mà chạy vào đường bé tí có 2m này làm gì, mà sao hôm nay chả có ai để phạt cả, thì đúng lúc chiếc này xi nhan trái rẽ vào đường lớn lại thì 2 anh thiên thần áo vàng đã chả biết từ đâu chui lên xuất hiện chỉ gậy vào lề :D , hoan hô các anh.

Last edited by a moderator:
Hạng F
5/3/10
5.996
31.445
113
"thiên thần áo vàng", các anh í mà đọc chắc sẽ xúc động rơi lệ lun :D

Hạng D
20/12/09
1.169
7.861
113