Hạng D
4/1/09
2.198
6.036
113
VN
nai nói:
Em thật sự không hiểu một số bác cứ cho rằng cứ box "mặt tiền" mới là quan trọng mà không chịu hiểu rằng cái quan trọng nhất là tổ chức sắp xếp 4R theo tiêu chí: GỌN GÀNG - RÕ RÀNG - NGĂN NẮP - ... mới là cái quan trọng nhất!
Cũng giống như sắp xếp nội thất hay mặt tiền của căn nhà. Các thành viên trong căn nhà đó cứ nằng nặc đòi chưng ra mặt tiền cái mà mình cho là cần thiết nhất, hay  và đẹp nhất thì cái mặt tiền của căn nhà đó sẽ ra sao?
Cũng giống như phân vùng ổ cứng của máy tính mà các bác hay sử dụng để làm việc hay online. Người gọn gàng sẽ tổ chức lưu trữ tài liệu theo thư mục:
Trong 1 phân vùng có nhiều thư mục mẹ, trong thự mục mẹ sẽ có nhiều thư mục con, và nếu cần thiết thì trong thư mục con sẽ có nhiều thư mục cháu , ...
Một vài góp ý mang quan điểm cá nhân để các bác tham khảo thêm.

Mình cũng có quan điểm như bác Nai. Bác HT nếu có thể thì có bài hướng dẫn cho các bác khác học nhảy dù vào box XNL cho mau. Như mình lợi dụng cái thanh Favorits bar để Add Box XNL ngay trên mặt tiền của IE của mình, cùng với cái địa chỉ của trang mới cập nhật : http://www.otosaigon.com/Forum/search.aspx?searchfor=lastvisit , rename lại là OS là xong. À quên, thêm 1 cái MFC nữa chứ. (Đặt tên càng ngắn càng còn đất lập thêm vài button).
Mình thấy rõ là tầm cỡ của OS ngày càng phình to, quản lý đòi hỏi nghệ thuật, nên đôi khi mình chọn cái thiết kế riêng để sử dụng và hòa hợp với cái chung đang quá đa đoan.

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.565
3.086
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
theo em thì nên đưa tất cả các chi hội cho vào 1 box như bác lơ đã nói. Mỗi lần đi kiếm các bác cứ rê chuột lên xuống hoài àh :)). Mà os list của os thì ngày càng dài ra

Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54
Tưởng tượng có cái nhà mặt tiền của công ty Ô tô Xuyên Việt nọ trên đường Nguyễn Huệ sang trọng hoành tráng như ks Caravelle, tự nhiên lại có túp lều tranh xóm lá kê ngay mặt tiền, rồi các ông các bà xóm lá rách rưới nhiều chuyện tụ tập dựng xe đạp, xe xích lô cổ lỗ sĩ...lót dép ngồi nhậu đế gò đen, 8 um sùm những chuyện ...ngoài lề, các bác thấy có...hạp không?

Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54
Hihi.....cả xóm lá nhậu em chả bõ dính răng, cứ nuôi thêm tí nữa cho nó béo bác ơi

Hạng D
3/4/08
3.520
1.606
113
<span style=""color: #008000;"">Nhà lá thôi cứ ở .......quê</span>
<span style=""color: #008000;"">Bày đặt ra ......phố , Lơ rằng ....đèo.. cho.:D</span>

Hạng D
6/7/08
4.323
3.072
113
1 miếng mặt tiền giá USD10K
Hẻm cấp 1 giá USD 5K
Hẻm cấp 2 giá USD 2K

Hiện tại các hãng xe đang ở mặt tiền, các FC ở hẻm cấp 1 .......... riêng XNL vào hẻm cấp 2.

Vậy XNL muốn nâng cấp ntn thì cứ tiền mà chung nhé

(Giá trên là giá chính thức chưa bao gồm tiên dịch vụ phí (tương đương từng đó tiền nữa). Các bác thông cảm, tiền dịch vụ phí này em cũng phải chung chi khắp nơi rồi còn dẫn bác lơ và các PD đi nhậu nhẹt mấy tăng nữa)

PS: Em nhận chạy chọt cho các cá nhân vào các chức HT, HP, OSPD và OSOM luôn, nhanh lên SN 8 năm sắp tới rồi. PM em em sẽ cho giá chi tiết !!!!!!!

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
pigeon nói:
Tưởng tượng có cái nhà mặt tiền của công ty Ô tô Xuyên Việt nọ trên đường Nguyễn Huệ sang trọng hoành tráng như ks Caravelle, tự nhiên lại có túp lều tranh xóm lá kê ngay mặt tiền, rồi các ông các bà xóm lá rách rưới nhiều chuyện tụ tập dựng xe đạp, xe xích lô cổ lỗ sĩ...lót dép ngồi nhậu đế gò đen, 8 um sùm những chuyện ...ngoài lề, các bác thấy có...hạp không?
Bác này không hiểu viết thật hay viết đùa nữa  nhưng em thấy bác cũng già làng rồi ...lỡ nào nói anh em thế ? Hay em không hiểu thâm cung bí sử của các bác .

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Các bác không tranh cãi nhé, hôm nào gặp nhau cùng
. Trong năm tới BDH sẽ cắt giảm các box ở ngoài cho gọn giống như bên [link]http://www.tinhte.vn/forum/[/link]