Hạng C
24/11/16
617
439
63
Xem camera ngay giây đầu, thấy hình như xe anh thớt ủi đít.
Xe trước thắng đỏ đít mà vẫn chạy tới trước??
Mấy anh xem lại coi.
Mà xe nó có móp đít ko anh thớt?
Còn dư cả mét đó, cho dù là có đụng cũng không di chuyển lên nhẹ nhàng như vậy đâu ... ông xe trước 1 là ngáo, 2 là mới bị đụng ở đâu xong sẵn chuyện kiếm cớ la liếm thêm :p

Hạng D
4/2/14
2.886
3.557
113
View attachment 2224860

Lái xe mazda để xe trôi xuống còn bắt đền, mặc dù 2 xe chưa chạm nhau. Đi đường gặp mấy trường hợp kiểu này mệt mỏi thật sự, mình còn chưa kịp hoàn hồn thì nó lao xuống đòi như đúng rồi.

Mà thấy nhiều ng bảo khi ngồi trong xe ki biết xe bị trôi đâu có đúng không các bác?

Ko nhìn đc bảng số, nhưng Mazda chắc lái mới. Ở 2 giây đầu hình như ủi nhẹ, xe trước trôi trước

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: ntt61
Hạng B2
27/7/07
253
301
63
Xe trước bị trôi từ giây thứ 5 tới giây thứ 13.

Hạng D
3/2/17
3.547
4.545
113
Xem camera ngay giây đầu, thấy hình như xe anh thớt ủi đít.
Xe trước thắng đỏ đít mà vẫn chạy tới trước??
Mấy anh xem lại coi.
Mà xe nó có móp đít ko anh thớt?
Lúc đấy con m3 đang phanh đỏ đít, Nếu mà húc vào để con m3 phải tiến về trước như vậy thì phải rầm 1 cái móp hết đầu đít rồi
Và nếu húc để bay như vậy thì lái xe phải lao ầm xuống bắt đền rồi, ko đợi trôi mới ra ngó nghiêng đâu a
(Lưu ý là đang đỏ đít chứ ko phải về N)

• Like
Reactions: ntt61
Hạng C
2/3/17
862
718
113
Vung tau
năm ngoái e có bị 1 a vios trôi đụng xe mình luôn.nhảy xuống đền như đúng rồi. E hỏi lại có bằng lái chưa mà để xe trôi zữ vậy? E cho xem lại camera mới chịu ngậm ngùi bỏ đi!

Hạng D
15/9/17
2.751
2.134
113
39
Mấy thành phần thần kinh bị liệt thì không nên cho họ lái xe làm gì, xe trôi mà không biết thì chỉ gây hại cho người khác.

• Like
Reactions: DKmarket
4/3/19
499
282
66
28
Đúng là hình như có ủi đít, bác quan sát đúng. Xe trước thắng đỏ đèn nhưng vẫn bị đẩy lên. Nhẹ quá nên bác chủ không để ý rồi. Thôi nhẹ nhàng chuyện nhỏ bỏ qua. Nhưng dừng sao cứ phải sát đít xe thế, cứ còn nhìn thấy gầm xe trước thắng dừng la oki rồi. Hạn chế mấy chuyện như thế này.Trước có lần xe trước vô số hay sao kiều gì giật lên. Bác tài chạy xuống nhìn đít xe, trong khi xe mình cách hơn gần 2 mét. Hài vãi luôn. Nên cứ xa xa ra cho nó lành các bác. Có nhanh hơn đc đâu mà
không ủi đít đâu bác ơi, xem lại clip để ý biển số con mazda biến mất do tầm capo của xe trắng còn nhiều hơn lúc xe trắng còn đi tiến.