DEL

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
16/5/13
161
91
63
Re: CT q7 PMH trường phái bên em, mời các bác nghía qua.

ngoinhaxanh nói:
Chuyện vậy ae hiểu rối, hay ho gì. Làm riết thúi ùm mất hay

Hạng D
25/2/09
1.230
66.254
113

Vậy chủ thớt bị đuổi chưa

Hạng B1
24/1/13
91
2
0

chắc chưa đâu. Vẫn bô bô bên topic kia.

Hạng B2
31/7/07
121
343
83

haobui nói:
tranhuutuong nói:
CT tầm cỡ này thì kg fải bác kiến nào cũng có thể ôm được, phần đồ gỗ thì thi công cũng bình thường thôi. Bên Trần não cũng có công trình tương tự, style, bố cục y chang và phần đồ gỗ có phần hoành tráng hơn mà đồ gỗ cũng tầm 11tỏi. bác chủ thớt chém 100t có quá kg? đẹp thì đẹp 1,2 năm sau thì bảo trì bỏ mịa:D
Mấy căn bên đó thì An Phú Long làm quá đẹp .
đúng rồi bác H, khu đó đa phần APL thiết kế hoặc t/c. 100t được gần 3căn :D

Hạng B1
9/4/13
56
1
0

E đã nói là del rồi, đừng châm dầu vào lửa. Mắc công em nói thì lại đụng chạm tới "xác đàn ông-trong đàn bà" của mấy bác nữa. Rồi lại tự ái này nọ, bu lu bu la v..v.. nên tốt nhất ngừng ở đây là vừa. Mấy bác có thể bình luận về CT, nhưng đừng bình luận về em (bình luận em thì e chữi cho đừng nói sao ko nể mặt)
Có thể mấy bác là bạn của nhau, là phe phái của nhau thì bênh nhau là chuyện thường, nhưng đừng động chạm tới cá nhân em. Công việc là công việc, "ko thik thì ko chơi" ok.!
Bác nào ko biết về CT này thì miễn bàn, đừng có chu cái mõ vô bu lu bu la ở đây...Chấm hết.

Ghét nhất "Xác đàn ông nhưng trong là đàn bà". Làm mất phong cách của các "Mengirl"
Ghét nhất 1 đám hùa theo mà người ta thường gọi là "....hùa"

Hạng B2
1/5/10
459
410
63

chivas06082012 nói:
 E đã nói là del rồi, đừng châm dầu vào lửa. Mắc công em nói thì lại đụng chạm tới "xác đàn ông-trong đàn bà" của mấy bác nữa. Rồi lại tự ái này nọ, bu lu bu la v..v.. nên tốt nhất ngừng ở đây là vừa. Mấy bác có thể bình luận về CT, nhưng đừng bình luận về em (bình luận em thì e chữi cho đừng nói sao ko nể mặt)Có thể mấy bác là bạn của nhau, là phe phái của nhau thì bênh nhau là chuyện thường, nhưng đừng động chạm tới cá nhân em. Công việc là công việc, "ko thik thì ko chơi" ok.! Bác nào ko biết về CT này thì miễn bàn, đừng có chu cái mõ vô bu lu bu la ở đây...Chấm hết. Ghét nhất "Xác đàn ông nhưng trong là đàn bà". Làm mất phong cách của các "Mengirl"Ghét nhất 1 đám hùa theo mà người ta thường gọi là "....hùa"
Hay

Hạng B2
16/5/13
161
91
63

chivas06082012 nói:
 E đã nói là del rồi, đừng châm dầu vào lửa. Mắc công em nói thì lại đụng chạm tới "xác đàn ông-trong đàn bà" của mấy bác nữa. Rồi lại tự ái này nọ, bu lu bu la v..v.. nên tốt nhất ngừng ở đây là vừa. Mấy bác có thể bình luận về CT, nhưng đừng bình luận về em (bình luận em thì e chữi cho đừng nói sao ko nể mặt)Có thể mấy bác là bạn của nhau, là phe phái của nhau thì bênh nhau là chuyện thường, nhưng đừng động chạm tới cá nhân em. Công việc là công việc, "ko thik thì ko chơi" ok.! Bác nào ko biết về CT này thì miễn bàn, đừng có chu cái mõ vô bu lu bu la ở đây...Chấm hết. Ghét nhất "Xác đàn ông nhưng trong là đàn bà". Làm mất phong cách của các "Mengirl"Ghét nhất 1 đám hùa theo mà người ta thường gọi là "....hùa"
Tui thích bạn! Hahaaaaaaaaaa.
Rất mạnh miệng, có chí khí.

Hạng B2
23/9/12
357
8
18
39

Mong các bạn, các anh, các em, các bác kiềm chế để giữ cho sân chơi được lành mạnh, hoà đồng, có tính xây dựng và chia sẻ cao.

Những thành viên là nông dân quê mùa như em tâm can như bị xé nát khi thấy mục KTXDNT ngày càng xàm. Trình độ đâm chém, cắn xé, dìm hàng, đá đểu, móc họng trong KTXDNT đã đạt cảnh giới tối cao.

Hạng D
13/1/11
1.104
26.502
113

Mình cũng thường xem chuyên mục này, thấy ở đây có 1 group KTS phe cánh với nhau, làm nhiều trò lắm.

Status
Không mở trả lời sau này.