DEL

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
9/4/13
56
1
0
Re: CT q7 PMH trường phái bên em, mời các bác nghía qua.

beken_2002 nói:
Mình cũng thường xem chuyên mục này, thấy ở đây có 1 group KTS phe cánh với nhau, làm nhiều trò lắm.

Hạng C
16/10/11
617
2
18

chivas06082012 nói:
E đã nói là del rồi, đừng châm dầu vào lửa. Mắc công em nói thì lại đụng chạm tới "xác đàn ông-trong đàn bà" của mấy bác nữa. Rồi lại tự ái này nọ, bu lu bu la v..v.. nên tốt nhất ngừng ở đây là vừa. Mấy bác có thể bình luận về CT, nhưng đừng bình luận về em (bình luận em thì e chữi cho đừng nói sao ko nể mặt)
Có thể mấy bác là bạn của nhau, là phe phái của nhau thì bênh nhau là chuyện thường, nhưng đừng động chạm tới cá nhân em. Công việc là công việc, "ko thik thì ko chơi" ok.!
Bác nào ko biết về CT này thì miễn bàn, đừng có chu cái mõ vô bu lu bu la ở đây...Chấm hết.

Ghét nhất "Xác đàn ông nhưng trong là đàn bà". Làm mất phong cách của các "Mengirl"
Ghét nhất 1 đám hùa theo mà người ta thường gọi là "....hùa"

Hình như mài thít ăn đấm của HB rồi thì phải, mấy thằng lóc chóc như mài có ngày vỡ alo nhoen, lúc đó đùng hỏi tai sao nhoá

Hạng D
24/11/06
3.931
19.115
113
Vietnam

Haobui nổi tiếng quá

Hạng F
21/12/12
9.923
2.762
113

Nhà tôi mấy ông post lên có xin phép chưa? còn cãi vã nhau nữa? mấy ông sang đập mẹ nó đi cho tôi nhờ để tôi xây cái khác chứ tôi k muốn ở trong cái nhà mà thiết kế và thi công cãi nhau như vậy.
Kính.

m.m
Hạng D
18/12/12
1.587
604
113
Nhà gi mà cả trăm tỏi, nhìn lại bản thân nhục quá huhuhuhu

Hạng B1
24/1/13
91
2
0
Đời em có lần cùng gia đình ăn khai trương nhà hàng em thiết kế. Bàn bên cạnh có ông tự xưng "kiến trúc sư" đang vỗ ngực khoe tao thiết kế cái nhà hàng này, anh em dzô dzô cụng ly chúc mừng....vãi.
Đời đếu biết đâu mà lần.
Chủ nhà nên rút kinh nghiệm. Kts mà chỉ công trình nào ổng thiết kế hay thi công gì thì phải tìm hỏi luôn chủ đầu tư xem có đúng không đã nha.
Muốn có bề dày công trình thì phải chịu khó đi từ nấc đầu tiên, đoé phải cứ phủi hết thiết kế của người khác hô biến thành của mình để hù thiên hạ thế nào cũng có ngày lòi ra.

Hạng B2
10/5/13
113
0
0
chú tèo hóng nhen. haobui hok được giựn mấy thèng ni cô lai nhen. có gì nói chú tèo xử nhen.

Status
Không mở trả lời sau này.