Hạng D
2/12/03
1.566
3.967
113
Vietnam
Xe Fiat Siena ELX như các Bác đã biết không có đèn sương mù. Bác nào có kinh nghiệm gì về việc gắn thêm đèn sương mù: vị trí lắp, hiệu gì, ở đâu, giá cả, chất lượng, mức độ cải thiện... xin cho biết ý kiến với. Chân thành cảm ơn! Sài gòn đã vào mưa, nhiều khi đi không an toàn, hãi quá!

Hạng D
2/12/03
1.566
3.967
113
Vietnam
RE: Đèn sương mù cho Siena ELX

Alô... Alô...
Các bác Fiat(s) đi đâu hết rồi??? Fiateds ơi, lên tiếng cứu bồ với!!!!

Hạng C
27/8/04
573
2
18
048
otosaigon.com

Đèn suong mù làm tăng vẻ long lanh cho xe chạy đêm ngòai chuyện chiếu sáng. Đúng không bác?
Albea thì cải tiến 1.3 cũng có đèn suong mù. Vẻ ngòai nhu 1.6.
Chạy tối , tôi bao giò cũng bật đèn này.
Định lắp thêm đèn suong mù thì chắc đon giản thôi. phải khoét cái hốc đó ra , lắp 1 cặp đèn gin của hãng bán , và công tắc nên đấu chung vói công tắc đèn pha.
Bọn hãng chắc không làm mà chỉ bán thiết bị , còn việc khoét hốc bác ra gara ngòai là xong. Chúc bác có con 1.3 ngon nhu 1.6 nhé !

Hạng D
2/12/03
1.566
3.967
113
Vietnam

Cảm ơn Bác HLX. Nhưng việc "móc mắt" cho em ELX thấy xót xa quá. Có nên gắm ngòai như những chiếc CD5 hay làm không nhỉ? Hiệu quả không các Bác? Hôm tui chạy từ V tàu về, đến Tân Thành bắt đầu mưa, tui chạy qua khỏi trạm thu phí Long Thành phải tấp vào nghỉ vì vừa chạy đêm, vừa mưa, nhiều lúc hoàn toàn chạy xe theo cảm giác chứ không thấy gì hết, mà vợ con lại ngồi băng ghế sau [&:][&:][&:]

Hạng B2
4/11/03
431
4
16
Fr
img69.photobucket.com

Ai da,em xin lỗi,tuần này em "học" căng dữ nên không lên post bài ! Thế bác gmd ở Hà Nội hay Sài Gòn? Em nghĩ thế này,dù sao thì "trung tâm đồ" của Fiat cũng là ở trong đó,nên bác tìm cái đèn sương mù mới tinh mà lắp (Mới tinh chắc khoảng 2 triệu một đôi) ! Xe của em......:) bí mật hành động với một tay lái xe 1.6 hihi,bác hiểu rồi chứ,nghĩa là em "móc 2 con mắt của nó ra" rồi lắp vào xe em,hàng sê cùn hen nên có 1 triệu ! Còn việc khoét thì......làm ở mấy cửa hàng đồ chơi trông kinh quá,không đẹp được như trong hãng ! Công tắc bác có thể mua,400 ngàn cả bộ (4 công tắc trên táp lô)_a kay chim cú là nó không bán lẻ chứ :( ->đẹp như 1.6

Còn xót thì..đúng là xót thật,nhưng lắp xong,nhìn khác gì dot6 đâu :D Nếu không thì bác lại chơi đèn MADE IN CHINA vậy,có vài trăm nghìn nhưng...sẽ làm giảm giá trị chiếc xe đi ! Còn trời mưa to,đèn có sáng đến mấy thì cũng thế thôi mà !

**Lắp đèn sương mù,đi trong thành phố,em không cần bật pha nữa,thế mới hay [8D] hoaan hô

Hạng D
2/12/03
1.566
3.967
113
Vietnam

Cam on chu Fiateds nhe. Anh o SG. Chu dung la gioi 36 phep than thong bien hoa hi! Anh se lam thu xem sao!

To admin: hom nay tu nhien khong go tieng Viet duoc! Se edit lai ngay khi co the!