Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113
Hay quá bác Fil ui.
Làm tiếp bài tâm sự những người lính để mọi người hiểu hơn về những anh hùng thầm lặng giữa ngàn khơi đi bác

Với người lính, nhiệm vụ là thi hành. Thật giản đơn, nhưng với chúng ta phải biết và quý trọng điều ấy. Tui vẫn còn áy náy..Đó là sự hy sinh của 64 người lính ở Trường Sa năm 1988, thi thể nơi đâu trên đảo Gạc Ma năm đó?

Hạng D
3/6/10
1.914
388
113
Biên hoà.
Tung cẩu đã, đang và luôn tìm cách xâm chiếm đảo của chúng ta là không cần phải bàn cãi, tuy nhiên giữ được đảo không để mất thêm trong tình thế này là điều vô cùng khó khăn, phải vận dụng tất cả các phương pháp đấu tranh. Em nghe một bác LỚN nói rằng: các bố cứ nhao nhao lên đòi đánh, đánh có mà mất hết khi hiện tại mình đang bị áp đảo về mọi mặt. Qua thớt này cũng thấy thương các chiến sĩ hơn và thông cảm cho các bác Lãnh Đạo cấp cao. Chắc cũng đau đầu lắm nhưng nhiều khi lực bất tòng tâm.

bvy
Hạng D
6/1/12
1.163
676
113
Tung cẩu đã, đang và luôn tìm cách xâm chiếm đảo của chúng ta là không cần phải bàn cãi, tuy nhiên giữ được đảo không để mất thêm trong tình thế này là điều vô cùng khó khăn, phải vận dụng tất cả các phương pháp đấu tranh. Em nghe một bác LỚN nói rằng: các bố cứ nhao nhao lên đòi đánh, đánh có mà mất hết khi hiện tại mình đang bị áp đảo về mọi mặt. Qua thớt này cũng thấy thương các chiến sĩ hơn và thông cảm cho các bác Lãnh Đạo cấp cao. Chắc cũng đau đầu lắm nhưng nhiều khi lực bất tòng tâm.

Like manh va Quote lai cho bac @gakho doc