Tập Lái
30/3/17
0
10
2
52
Thấy có gia đình kia đăng bị ở Center Land - Bình Dương nữa kìa. Vòi bạch tuộc ở khắp nơi

• Like
Reactions: LeeNgoc and pheo@
Tập Lái
30/3/17
0
10
2
52
Chủ Nhật này ai đi Thảo Cầm Viên nữa ko dzị? Nhân viên nó mới gọi điện thoại mời đi nữa nè kakaka

• Like
Reactions: LeeNgoc and pheo@
Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Bữa có bác nào kể chuyện có người quen nghe lời dụ đất cát lái q2 có mấy trịu đi xem, rồi ngày đó bác í cũng leo lên xe đi chưng với người kia nữa. Lên xe thì tụi nó làm trò...như cái kiểu đi tour í, làm mọi người phân tâm ko để ý, khi đến đất nhơn chạch thì bà con xúm lại đặt chổ, người quan bác í cũng lanh tay đặt chổ luôn....giờ chỉ biết cầu nguyện thôi áh.

• Like
Reactions: LeeNgoc
Tập Lái
8/2/17
2
51
12
30
Bữa có bác nào kể chuyện có người quen nghe lời dụ đất cát lái q2 có mấy trịu đi xem, rồi ngày đó bác í cũng leo lên xe đi chưng với người kia nữa. Lên xe thì tụi nó làm trò...như cái kiểu đi tour í, làm mọi người phân tâm ko để ý, khi đến đất nhơn chạch thì bà con xúm lại đặt chổ, người quan bác í cũng lanh tay đặt chổ luôn....giờ chỉ biết cầu nguyện thôi áh.
Em cũng bị lừa đi 1 lần may mà con bình tĩnh k đặt chỗ.

Tập Lái
6/8/14
3
261
48
33
Hd miệng vẫn tính là hd dân sự nha bác
Lấy lại của tụi quỷ này khó lắm ...

Tập Lái
2/1/13
11
24
3
Nhiều anh kêu không tìm hiểu này kia khác nọ. Tui dân Thủ đức, cái chung cư nó làm gần xong, lên công ty sang tên hợp đồng ( mua lại) thằng giám đốc ký tên đóng dấu cái cạch, cứ tưởng chuẩn bị được ở CHCC , vợ con thì háo hức, mình thì hớn hở. Mịa cái thằng chủ đầu tư mất dạy, 1 căn hộ nó bán 3_4 người ( căn của tui hông biết có hên không mà chỉ mình túi dính) . Đến hôm hơn 200 người khóc hận . Các bác cứ gõ GIAPHULAND thì sẽ thấy vở bi hài kịch của chúng em.
Chia buồn cùng chủ thớt

Hạng B2
28/10/11
227
730
93
Cách đây 2 tuần, em cũng bị lùa gà, Em không nhớ chính xác là cty gì, cũng hẹn lên Thảo Cầm Viên có xe đưa đón. E kêu mấy giờ mở bán, e tự chạy xe qua, cứ không chịu. Rồi e cũng phải lọ mọ qua.
Cảnh đầu tiên nhận thấy là đối tượng chủ yếu là người lớn tuổi hoặc vợ chồng trẻ, mua căn nhà đầu tiên. Trông mấy đứa sale mặc đồng phục, mặt non choẹt. Và không khí cực nhộn nhịp.
Nó chào em dự án ngay ở mũi tàu Nguyễn Thị Định với Đồng Văn Cống. Em qua hỏi cho xem pháp lý thì trả lời vòng vo. Kêu lát xuống dự án sẽ cung cấp. Đến khi sắp lên xe thì nó kêu chở xuống dự án ở Đồng Nai rồi quay lại Q2.
Điên máu em chửi cho một tăng rồi đi về.
hnay đọc topic này mới thấy cũng nhiều nạn nhân.
Cũng may em chỉ mất học phí là tgian.

Tập Lái
6/8/14
3
261
48
33
Nhiều anh kêu không tìm hiểu này kia khác nọ. Tui dân Thủ đức, cái chung cư nó làm gần xong, lên công ty sang tên hợp đồng ( mua lại) thằng giám đốc ký tên đóng dấu cái cạch, cứ tưởng chuẩn bị được ở CHCC , vợ con thì háo hức, mình thì hớn hở. Mịa cái thằng chủ đầu tư mất dạy, 1 căn hộ nó bán 3_4 người ( căn của tui hông biết có hên không mà chỉ mình túi dính) . Đến hôm hơn 200 người khóc hận . Các bác cứ gõ GIAPHULAND thì sẽ thấy vở bi hài kịch của chúng em.
Chia buồn cùng chủ thớt
Bác lấy lại dc tiền chưa bác hay nó ôm tiền bỏ trốn r