CLB DĨ AN - BÌNH DƯƠNG CHÂN THÀNH CÓ LỜI MỜI TỚI CÁC BÁC CÓ DỊP GHÉ DĨ AN(SÂN TOA XE) CHÚNG TA SẼ GIAO LƯU VUI VẺ, THÂN THIỆN, NHIỆT TÌNH NHÉ ! LUÔN CHÂN THÀNH ĐÓN TIẾP CÁC BÁC KHI GHÉ SÂN VÀO TỐI THỨ 2.4.6.8 HÀNG TUẦN VÀO 18H->KHUYA LUÔN !

Hạng D
14/2/08
1.011
0
36
Hôm nọ đoàn OTC có Vanganh,Panda,IV,Cuội,Lycafe,Khunglong... xuống giao lưu ,anh em Dĩ An cực kỳ vui vẻ ,dễ thương ,oánh xong nhậu tại sân luôn ,ở đây có món dê hấp xả ,gà thả giường ngon cực ... chẹp chẹp ! chẹp chẹp !

Hạng C
6/6/11
877
407
63
50
Đâu đó trên chữ S
Vanganh nói:
Hôm nọ đoàn OTC có Vanganh,Panda,IV,Cuội,Lycafe,Khunglong... xuống giao lưu ,anh em Dĩ An cực kỳ vui vẻ ,dễ thương ,oánh xong nhậu tại sân luôn ,ở đây có món dê hấp xả ,gà thả <span style=""color: #ff0000;"">giường</span> ngon cực ... chẹp chẹp ! chẹp chẹp !
Em nghe món này cũng thèm

NewYorker2.2 nói:
Vanganh nói:
Hôm nọ đoàn OTC có Vanganh,Panda,IV,Cuội,Lycafe,Khunglong... xuống giao lưu ,anh em Dĩ An cực kỳ vui vẻ ,dễ thương ,oánh xong nhậu tại sân luôn ,ở đây có món dê hấp xả ,gà thả <span style=""color: #ff0000;"">giường</span> ngon cực ... chẹp chẹp ! chẹp chẹp !
Bác này hay quá, phát hiện bác vanganh đánh lẻ, trồng rau.

Tập Lái
4/7/11
10
0
1
Báo cáo có em là caotrung0418 có mặt ạ, rất vui vì gặp các bác quen cùng ở vntennis qua OS tennis.

NewYorker2.2 nói:
Vanganh nói:
<span style=""color: #0000ff;"">"mời bác ghé Dĩ AN tham gia giao lưu cho vui nhé bác ! chúc bac ngày làm việc vui vẻ !"</span>

Vì lý do gấp quá nên: Em không đánh chữ "Cộng Hòa Xã Hội Chủ Nghĩa Việt Nam" & Kể cả " Độc Lập Tự Do Hạnh Phúc" Em sẽ Vào Thẳng Vấn đề Luôn :
Thư Mời Giao Lưu Thứ 06 Tuần này(08/07/2011) ! Chân thành mời các pác ghé sân Dĩ An - Bình Dương tham gia giao lưu vui vẻ ! TM CLB DA Chủ Tịch Đã Ký xoẹt !