O.S.P.D
16/8/04
2.804
128
63
61
"Trung Tâm Công Nghệ Hoá Màu"
RE: Đi Bắc Triều Tiên ( Noth Koria )

Đừng có xài bất cứ cái gì có hình hài hay quảng cáo lòe lọet của TBCN , từ cái vỏ bao thuốc Mallrboro , cái quẹt Gas , cái mũ cái nón , dày dép cho đến sách báo đem theo thảy đều phải thận trọng để tránh những phiền hà bất ngờ không đáng có !
Handy , Laptop , Mp3 , Navi....hay những gì kiểu như vậy nên để ở quê nhà để tránh bị hiểu lầm là gián điệp của đế quốc Mỹ !
Nếu bác là quan cực to thì ...muốn làm gì thì làm, muốn đem gì thì đem !:D

Hạng B1
2/3/06
78
0
0

Xui quá ...Có thể đợt này em phải đi công tác Ở Bắc Triều Tiên , nghe nói ở đó buồn và khổ lắm .. .em không biết ra sao nữa vậy bác nào đã từng đi hay biết về Bắc Triều Tiên chia sẻ cho em với nha...cảm ơn các bác nhiều
bác đã chủ ý lấy nick thế rồi còn than khảo ý kiến anh em làm giề .

Hạng B2
6/9/06
128
6
0

Bác cái bang àh .... Em nghe nói bên đấy tuy rất nghèo không đủ ăn, nhưng lại mê vụ phóng tên lửa lắm ... Theo em bác cứ thủ mấy gói mì tôm và đi xem phóng tên lửa .... Nhớ chụp hình cho ae xem với bác nhé ... [8D]

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM

Cũng là nước CNXH anh em mà sao các bác mĩa mai dữ vậy ?

Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn

Các bác lại lạc đề rồi, ko nên nói chuyện chính trị các bác à...
Không biểt bác @caibang2004 làm nghề gì, nhưng thông thường đi những nơi gian khổ về là được thăng quan tiến chức đó bác...vì vậy bác cố lên...:D
-----------------------------------------------------
Xin lỗi vì phải sửa bài của bác cho nó phù hợp với tình hình

Last edited by a moderator:
Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

[8|]h em mới biết là thằng north korea kinh thật vậy sao các bác
thuốc laptop mà cũng lôi thôi thế cơ à
sao mà củ chuối thế nhỉ:mad:

Hạng F
14/9/04
9.900
27.190
113
Q3

Bác hard nì nói kì quá , e chưa đến BTT nhưng đã đến NTT , NTT nói BTT chỉ khác về chính trị , chứ xe pháo thì bình thường thui, ( xe Nội địa ).
--------------------------------------------------------------
Xin lỗi vì phải sửa bài của bác cho phù hợp với tình hình

Last edited by a moderator:
Hạng B1
3/11/05
57
1
0
53
Sài Gòn

Xui quá ...Có thể đợt này em phải đi công tác Ở Bắc Triều Tiên
Phải nói bác là người may mắn mới đúng. Không biết bao nhiêu người muốn sang đó mà không được cấp visa đấy. Người ta nói đi Bắc Triều Tiên là thú vị nhất thế giới hiện nay. Có rất nhiều điều kỳ thú đáng ngạc nhiên so với thế giới "tầm thường" mà chúng ta đang sống. Nếu tiếng Anh của bác khá thì nên đọc một số bài viết trên Internet về Bắc Triều Tiên trước khi đi. Hay lắm đấy. Bác cứ vào Google và tìm chữ North Korea, sau đó chọn mục nào mà bác quan tâm nhất rồi đọc.

Chúc bác một chuyến đi thú vị nhé

Hạng D
10/8/05
1.219
4
38
124
CLB Xe cổ SG

Bọn này chuyên in tiền đô giả đó, nếu không có việc gì thì không nên đổi lấy tiền đô tại đây. Nhân tiện bác xem mấy cái TL của nó thế nào??:D

Hạng C
19/7/05
593
4
0

Xã hội nào cũng nên lấy dân làm trọng. Bác sang Bắ Triều Tiên hỏi xem dân có cảm thấy ok không. Nếu tự họ thấy ok là được. CÒn nếu họ thấy không ok, cần ăn cần internet hơn tên lửa thì có thể coi là có vấn đề [8D]