Hạng B2
25/8/04
333
303
63
RE: Đi Bắc Triều Tiên ( Noth Koria )

Thằng ku bạn Hàn Quốc nó kể cách đây mấy năm hải quân Hàn Quốc bắt được chiếc tàu ngầm mini của Bắc Hàn bò sang, khám xét tàu thấy thực phẩm dự trữ toàn là mì gói của ... Hàn Quốc viện trợ, thế là từ đó bọn nó chỉ viện trợ bột mì chứ không cho đồ chế biến sẵn nữa. Botay.com với anh Kim thiệt.

Hạng D
24/4/06
2.450
13.555
113
TP. HCM

thật ngoài sức tưởng tựong của em ,vậy còn 1 cái nước XHCN nữa thì sao các Bác (em nhớ là còn 4 cái XHCN thui)

Hạng C
22/8/05
587
0
0

bác Caibang ơi thế bác bay sang đấy kiểu gì vậy ạ?
mà tụi này nó có cho khách du lịch nhập cảnh không bác?
em đang có ý tưởng thành lập công ty du lịch chuyên tổ chức các tour tuần trăng mật sang Bắc hàn

Last edited by a moderator:
Hạng D
14/6/05
1.590
3.932
113
Đồng Nai

Theo em biết thì Bắc Hàn chỉ cho đi du lịch từ ngả Trung Quốc thui. Kg biết bác bay qua bằng ngã nào.
Xem hình trên các 4R khác thì thấy rất nhiều hình do bọ Nga chụp nhưng hình cũng lâu lắm rùi. Xe thì e thấy đa số là xe Nga và xe Tàu, cũng có nhiều MER nhưng đời sâu lắm.
Ít thấy đèn xanh đèn đỏ, *** nử đứng giửa ngã 4 như ngoài bắc hồi 80 về trước.

Last edited by a moderator:
Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

Bác đi = đường nào cũng được. Bác nhớ chụp hình trái bom nguyên tử về cho anh em thưởng thức :D

Hạng B2
23/6/06
192
124
43

Bác Tevion @ xăng họ không bán cho tư nhân thì chắc chẳng co ai mua xe đâu mà sở với hữu ...cái này em em không hỏi nhưng chắc vậy
Nếu muốn xuất cảnh nhanh không phiền hà thì không nên mang theo máy ảnh và máy tính .... cái này 2 bác đi cùng tư vấn thôi . với lại theo các bác ấy thì hải quan bên đó thay đổi liên tục không biết đâu mà lần ...em không có nhiều kinh ngiệm nên gửi đồ Lại cho chắc cú ( tiểu nhân phải phòng bị ...gậy thôi )
bác Noname gợi ý em mua Mỳ gói mang sang không ngờ lại là đặc sản ...hihi đi cùng nhóm có 2 bác nữa thấy các bác ấy mang mì gói không à ..các bác ấy có kinh ngiệm hơn mà .......đúng là tư tưởng lớn gặp nhau
Bác hard @ ý tưởng của bác hay lắm ...nhưng theo em bác với em hùn công ty này đê ....em sẽ chỉ cho ( rất dễ ) Công ty mình kiêm thêm bán.............Mì Gói xách thay nhé:D
Bác cottbus à tụi nó hơi cường điệu hóa cho vui thôi ...chứ quân đội của Bắc Hàn là chế độ ưu tiên cao và sẵn sàng cảm tử ..không bắt dễ như vậy đâu ... ...............theo mình thì họ bắt bọn Nam hàn rồi đổi lấy mì gói thì đúng hơn :D
Bác chain @ phương tiện hành nghề em gửi hết nên không có ...chắc bũa nào em ..Vẽ cho anh em xem quá

Hạng B2
23/6/06
192
124
43

Bác Peace @ hình đó không phải Binh Nhưỡng đâu
Chị em bên đó cũng trắng và xinh lắm ...hihi nhưng em không giám kể sợ ...band nick thì tiêu

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

Bác gái mà biết bác ghi mấy câu này là bác chít :D

Hạng C
14/2/05
735
2
18
57
Hà Nội

Xe của PMC (hãng sản xuất Premio), giống Fiat nhỉ? :D

Hạng B2
21/12/05
362
15
16
Vanchuyennhanh.com

Bác CÁI BANG có thể viết lại 1 phóng sự kể về chuyến hành trình của bác thế nào kg?
E m nghe bác kể mới có 1 chút mà thấy hấp dẫn quá:D