Hạng C
8/11/05
627
5
18
Bán đảo Đông Dương
RE: Đi Bắc Triều Tiên ( Noth Koria )

Trích đoạn: phuongnam

Bác CÁI BANG có thể viết lại 1 phóng sự kể về chuyến hành trình của bác thế nào kg?
E m nghe bác kể mới có 1 chút mà thấy hấp dẫn quá:D
Bác Phuongnam định đi Bắc Hàn chơi hỉ ?? :D:D:D

Hạng C
16/3/05
574
1
18

Trích đoạn: peace

Ở Bắc Hàn sướng thật. Ô tô tay lái thuận nghịch đều chạy được cả.

Hạng B2
23/6/06
192
124
43

bác Phuongnam@ văn của em hơi bèo, đánh máy chậm nên chắc bũa nào mình offline ở cafe OS em kể lại nhé ( chẳng có gì hấp dẫn đâu... .....cái hấp dẫn thì không dám viết ...sợ bandnick :D )
Nếu bác lớn tuổi 1 chút và sống ở HN trong thời kỳ bao cấp thì không có gì bất ngờ
hiện tại em đang đi công tác dưới tỉnh...khoảng 2 tuần nữa về sg

Hạng B2
21/12/05
362
15
16
Vanchuyennhanh.com

Trích đoạn: caibang_2004

bác Phuongnam@ văn của em hơi bèo, đánh máy chậm nên chắc bũa nào mình offline ở cafe OS em kể lại nhé ( chẳng có gì hấp dẫn đâu... .....cái hấp dẫn thì không dám viết ...sợ bandnick :D )
Nếu bác lớn tuổi 1 chút và sống ở HN trong thời kỳ bao cấp thì không có gì bất ngờ
hiện tại em đang đi công tác dưới tỉnh...khoảng 2 tuần nữa về sg
Ok,vậy khi nào bác về liên lạc bác nhé:D

Hạng B2
21/12/05
362
15
16
Vanchuyennhanh.com

ah,quên mất,em đang ở SG nhưng từ nhỏ tới lúc lớn lên ở HN nên vẫn nhớ có 1 thời bao cấp,kg rõ lắm vì hồi đấy em còn bé

Hạng B2
23/6/06
192
124
43

ah,quên mất,em đang ở SG nhưng từ nhỏ tới lúc lớn lên ở HN nên vẫn nhớ có 1 thời bao cấp,kg rõ lắm vì hồi đấy em còn bé

Luôn luôn lắng nghe,lâu lâu mới hiểu
Báo cáo | Post #:

thì đó bác , nhưng khổ hơn vì mình là người nước ngoài nên bị giám sát chặt chẽ lắm...nhất là khi xuất cảnh

Hạng B2
23/6/06
192
124
43

Luôn luôn lắng nghe,lâu lâu mới hiểu
Báo cáo | Post #:

Hạng C
27/6/04
523
7
28
53

Trích đoạn: hanoisaigon

Xã hội nào cũng nên lấy dân làm trọng. Bác sang Bắ Triều Tiên hỏi xem dân có cảm thấy ok không. Nếu tự họ thấy ok là được. CÒn nếu họ thấy không ok, cần ăn cần internet hơn tên lửa thì có thể coi là có vấn đề [8D]
Bác khuyên thế này nhở Bác ấy làm thật thì coi như hết đường về VN, la cà hỏi han kiểu này thì dể bị Mật vụ North Korea hốt lắm !!!

Hạng B2
23/6/06
192
124
43

Hạng B2

Bài viết đã đăng: 110
Ghi ngày: 27/6/2004
Status: offline quote:

Trích đoạn: hanoisaigon

Xã hội nào cũng nên lấy dân làm trọng. Bác sang Bắ Triều Tiên hỏi xem dân có cảm thấy ok không. Nếu tự họ thấy ok là được. CÒn nếu họ thấy không ok, cần ăn cần internet hơn tên lửa thì có thể coi là có vấn đề

Bác khuyên thế này nhở Bác ấy làm thật thì coi như hết đường về VN, la cà hỏi han kiểu này thì dể bị Mật vụ North Korea hốt lắm !!!

Sau cơn mưa trời lại sáng

Nếu trời chưa sáng thì sẽ còn mưa
May mắn cho em là gặp mấy ông đi cùng đã đi nhiều lần tư vấn kỹ lắm nên không bị trục trặc Hì hì...số em vẫn cao lắm