Hạng D
8/11/04
3.249
2.230
113
Bác nói chính xác.
E mới đi T6 rồi. Cũng bị bùm 56/50, mặc dù đã định khg vội và sẽ đi đúng biển báo mà vẫn kg thoát, e nghi bắn bậy nên cãi tới.
Các xxx cho xem iPad nói chỗ rừng giá tị thẳng tới là bắn suốt. E hỏi sao biết lỗi trong khu 50km/h. Xxx nói có toạ độ. E nói show toạ độ xem, xxx lấn cấn kg show đc vị tri phạm lỗi. Sau vài phút cù cưa, xxx nói chuyển lỗi nhẹ đòi ghi biên bản 350k, e kg chịu xin nhắc nhớ thôi, nhưng cuối cùng cũng phải xì 200k bánh mì mới đi đc.
Bực mình vì muốn đi đúng biển báo mà cũng không xong.
Trong hình đưa mình xem, phía trên có tọa độ luôn. Mình cũng thắc mắc kg biết khu ấy có nội hay ngoại thì ảnh show lên Google Maps, thậm chí chỉ mình cách gõ biểu tượng "độ" bằng cách giữ phím số 0 vài giây nữa đó :)

• Like
Reactions: HP HCM
Hạng B2
17/11/17
171
415
63
33
Em mới đi hôm 16/6 và về tối qua.
_Xuất phát từ SG lúc 14h ở Ngã 4 Bình Phước, bị kẹt từ ngã 3 Cát Lái đến An Phú đúng 1 tiếng,15h ở đầu Cao tốc đạp 1 lèo lên Bảo Lộc là 19h dừng nghỉ 1 tiếng ăn cơm niêu Thuận Thành. 20h đạp lên tới ĐL đúng 22h.
_Lúc về 13h bắt đầu từ ĐL đạp 1 lèo tới cầu La Ngà là 18h dừng nghỉ 1 tiếng ăn lẩu cá lăng Tuyết Mai. 19h đạp về lại Ngã 4 Bình Phước là 20h30.
Nếu tính thời gian chạy xe liên tục thì tầm 6- 6.5 tiếng, cứ theo biển báo mà chạy, không đu đeo. Mà đợt này em đi sao không thấy bóng 1 anh nào luôn, cả lúc đi lẫn lúc về.

Tập Lái
27/1/08
34
13
8
Gì mà chạy vậy bao giờ mới tới hả bác :rolleyes:
Đường cho nhiêu chạy nhiêu chứ, nội thị 50, ngoại thị 80, chú ý biển giới hạn 60 là ok rồi mà bác :D
QL20 biển báo rất rõ ràng, chỉ có 1 biển 60 đầu QL20 ngay ngã 4 Dầu Giây bị dấu trong lùm còn lại rất dễ thấy, chú ý biển báo với vạch kẻ đường là chạy vô tư, SG xuất phát 5h sáng, ăn sáng cafe nghỉ ngơi ở Madagui 1h thì 12h đến Đà lạt ăn trưa rồi 14h nhận phòng, năm em đi chục lần như một :D
Bác có chạy nhanh lắm thì hơn em chừng 1h cũng chả được gì, QL20 xe máy đông với lại mình đi du lịch thì thong thả cho nhẹ đầu :D
Vậy mấy giờ thì mình đến madagui vậy bạn.

Hạng C
1/1/12
530
375
63
Vậy mấy giờ thì mình đến madagui vậy bạn.
Nếu xuất phát lúc 5h sáng thì tầm 8h bác tới Madagui, đi 1 tiếng nữa là tới Bảo Lộc, từ Bảo Lộc đi Đà lạt nhanh thì 2 tiếng, chậm xíu thì 3 tiếng là tới nha bác :D

• Like
Reactions: bat man