Hạng B1
4/2/20
62
87
18
35
Biên Hoà
em thì kệ mẹ nó, giờ nó đi ngu mình làm sao được e chỉ âm mưu độ xe lóa hơn e nháy nhắc nhở không nghe là em pha chết cmn luôn!

• Haha
Reactions: Cớm Dzẹp
Hạng F
27/6/12
5.023
11.755
113
Xe ngược chiều bật pha thì em ngại nhưng em ớn là ớn mấy xe máy ngược chiều không bật đèn.
Mải xử lý mấy pha ngược chiều bỗng lu lu một anh xe máy phi như trâu hiện ra ớn xương luôn.
Nhiều tay chắc xỉn. Đi từ chiều quên bật đèn đến khi về cứ thế phi bác 3 ạ.

Hạng D
16/8/12
1.955
1.525
113
Bến tre
Vấn nạn bây giờ không chỉ là bật cốt hay pha nữa, mà là một mớ hỗn độn gồm: Đèn trợ sáng dù chỉnh cắm xuống đất cũng chói mắt, đèn xenon gắn gầm thay vì chỉnh mặt cắt cho xuống đường thì lại chỉnh cho cao, đèn LED từ 5-7 chục ngàn tới tiền triệu gắn chóa đèn thường, đèn Daylight của mấy con xe Winner, Sonic (thường là đèn cốt) chỉnh cao lên cho chói mắt người khác lấy le, khoe đèn xe ta.
Mấy cái đó chả thấy chú phỉnh nói năng gì, tối ngày thấy ra ba cái luật để moi.

Hạng D
30/7/16
1.325
2.717
113
dạo này tụi nó lên lazada hay shoppe là nó mua được cái led china dỏm .về gắn vô xe choá halogen . bao mù đối diện . đó là tụi nghèo vô ý thức
- Còn tụi giàu vô ý thức là chơi luôn 4 quả Bi Laser công suat 60w 70w bóng . và cặp bi gầm led nữa . Hỏi mấy thèn độ đèn thì 100% bảo ok ok em bao .bi em bi xịn mặt cắt tốt lém không choá. Audi Mec nó cũng gắn thế . Nó bán mà nó nói gì chả được .có tờ giấy hợp chuẩn hợp qui kỹ thuật nào lận lưng đâu .

Hạng B2
23/9/17
348
309
63
29
Em mà gặp thể loại này thường e sẽ lách qua nhường cho nó lên trước, vòng ra sau pha lại cho nó nếm mùi mờ ảo :D
Nói thế thôi, hy vọng các bác ngu ngơ giữa 2 loại đèn này để ý 1 chút, giữ cho người cũng như giữ cho mình :)
Kkk e cũng thế bác ạ. Nhưng nghĩ lại tội những ng đối diện nên thôi

• Like
Reactions: Cớm Dzẹp