Hạng D
31/8/10
1.564
1.909
113
Có hôm em đang chạy trên đường BHTQ thì bị bà cô khoảng hơn 50t đi xe máy húc vô đít xe em thế mà còn chạy lên chửi e nữa. Em bó tay.

Hạng C
8/10/11
587
545
93
Cảm ơn bác, biết vậy từ nay ra đường em bớt nóng hơn :(. Rip

Hạng D
30/3/05
2.353
15.445
113
Mấy ngày nay ra đường thiệt đúng là cực hình, xe thì kẹt cứng, kèn bóp in ỏi. Phía bên kia ngã tư xe đã đậu cứng rồi mà cứ sấn qua luôn; đậu đứng chờ phía bên kia trống để qua giao lộ mà phía sau nó thúc kèn như cha nhà nó hấp hối, nhất là các giao lộ trên tuyến NKKN và Pastuer.

Hạng B2
9/4/15
445
524
93
36
Thặc sự nó chạy láo hay ko thì em chưa biết nhưng cái hành động chạy lên đạp xe cũng ko chấp nhận dc. Chằng qua là ko côn đồ bằng thằng kia thôi. Ra đường đã muốn gây thì cho nó nằm dg được hãy gây. Còn ko thì thôi. Cuộc sống của mình quan trọng hơn.

Hạng C
27/7/14
533
983
93
Ai chạy láo thì ko biết vì cũng chỉ là lời kể từ 1 phía , về phần nạn nhân cũng ko phải "dạng vừa" nếu ko muốn nói là thuộc thể loại mất dạy - Nói trước là mình ko có bà con gì với tài xế trong sự việc nên đừng bảo mình bênh ! Xin lỗi bác chủ nếu có động chạm nhưng thành phần láu cá như vậy chết ko tiếc , thử đặt tình huống bác chủ là lái thuê đang gấp để kịp giờ đón sếp (đang gặp áp lực) , 1 thằng 2B ất ơ nào đó vì bất bình cách đi xe của bác phi lên đạp cửa xe cái rầm :
1. Bác mở cửa sổ xin lỗi nó vì "lỡ" đi vào phần đường của ông cố nó để lại ?
2. Xuống xe xem tình hình cái cửa để còn ăn nói với chủ + Xin lỗi nó ?
3. Xem tình hình thiệt hại & nện cho thằng đó 1 trận ?

Hạng B2
9/10/15
285
214
43
49
Ai chạy láo thì ko biết vì cũng chỉ là lời kể từ 1 phía , về phần nạn nhân cũng ko phải "dạng vừa" nếu ko muốn nói là thuộc thể loại mất dạy - Nói trước là mình ko có bà con gì với tài xế trong sự việc nên đừng bảo mình bênh ! Xin lỗi bác chủ nếu có động chạm nhưng thành phần láu cá như vậy chết ko tiếc , thử đặt tình huống bác chủ là lái thuê đang gấp để kịp giờ đón sếp (đang gặp áp lực) , 1 thằng 2B ất ơ nào đó vì bất bình cách đi xe của bác phi lên đạp cửa xe cái rầm :
1. Bác mở cửa sổ xin lỗi nó vì "lỡ" đi vào phần đường của ông cố nó để lại ?
2. Xuống xe xem tình hình cái cửa để còn ăn nói với chủ + Xin lỗi nó ?
3. Xem tình hình thiệt hại & nện cho thằng đó 1 trận ?
Cho dù có bị đạp vào xe hay bị đụng vào xe, cũng không có quyền lái xe giết người bác nhé. Cái thằng lái xe với bác này nên cho tiêm thuốc cho XH sạch sẽ bớt đi.
Xét cho cùng lỗi là do thằng GTCC phân làn và điều tiết giao thông kém nên xảy ra tình trạng căng thẳng trong giao thông, làm nhiều người dân chết oan .

Hạng B2
9/10/15
285
214
43
49
Thặc sự nó chạy láo hay ko thì em chưa biết nhưng cái hành động chạy lên đạp xe cũng ko chấp nhận dc. Chằng qua là ko côn đồ bằng thằng kia thôi. Ra đường đã muốn gây thì cho nó nằm dg được hãy gây. Còn ko thì thôi. Cuộc sống của mình quan trọng hơn.
nạn nhân hiền lành nên mới bị chết oan ức như vậy, chứ gặp dân chơi thứ thiệt thì nó đốt m cái xe, thằng tài xế thành chó thui lun rồi.
Túm lại cái thằng lái xe 4B đó cần cho tiêm thuốc cho sạch XH.