Hạng C
12/9/14
676
6.511
93
Đi đường nhường nhịn nhau thì tốt-RIP

Cách đây tầm 3 tuần, em rể ông bạn cũng là nạn nhân, chạy xe máy trên đường pasteur ngay khách sạn Rex. Xe ô tô phía trước chạy lạng lách, em ấy bực mình đá vào xe ô tô. Thế là xuống gây sự nhau. Xong xuôi bỏ đi thì bị tên tài xế lên xe và húc thẳng vào, húc bể mảng tường ks rex và cây xanh.[pagebreak][/pagebreak]

Em ấy bị chấn thương nặng, nằm viện 2 tuần thì mất. Mới hoả táng hôm qua, bỏ lại vợ và đứa con 2 tuổi ra đi khi còn quá trẻ ở tuổi 31, nhà lại cực kì khá giả. Tên tài xế lái xe cũng chỉ là thằng làm tài xế nhưng côn đồ cực kì, sinh năm 89.
RIP Nạn nhân.

Ra đường thôi nhường nhau cho lành.

Hạng B2
9/10/15
285
214
43
48
Cách đây tầm 3 tuần, em rể ông bạn cũng là nạn nhân, chạy xe máy trên đường pasteur ngay ks Rex. Xe oto phí trước chạy lạng lách, em ấy bực mình đá vào xe oto. Thế là xuống gây sự nhau. Xong xuôi bỏ đi thì bị tên tài xế lên xe và húc thẳng vào, húc bể mảng tường ks rex và cây xanh. Em ấy bị chấn thương nặng, nằm viện 2 tuần thì mất. Mới hoả táng hôm qua, bỏ lại vợ và đứa con 2t, ra đi khi còn quá trẻ 31t, nhà lại cực kì khá giả. Tên tài xế lái xe cũng chỉ là thằng làm tài xế nhưng côn đồ cực kì, sinh năm 89.
RIP Nạn nhân.
cái thằng lái xe hơi nên xử tội cố sát, xử tử bằng tiêm thuốc.
Khúc Pasteur này xe hơi chạy luôn 3 làn, lề đường thì bị KS Rex chiếm dụng , nên thường xuyên va chạm giữa xe 2B và 4B. Lỗi chính là của ông GTCC hiện nay cho xe 4B đi tất cả các làn xe , nên 4B thường xuyên gây tai nạn hay cố ý đụng chết người lái xe 2B của 1 số tài xế lái xe 4B khát máu.

Hạng C
30/4/11
578
530
93
Sì phố
Đúng là không biết được ai ngồi sau tay lái. Đó người cần được mình dạy cho bài học, hay là... thằng côn đồ sắp dạy cho mình bài học về kỹ năng bảo vệ bản thân (không biết "còn" không để mà học). RIP người đã khuất.

Hạng C
18/10/14
591
607
93
cái thằng lái xe hơi nên xử tội cố sát, xử tử bằng tiêm thuốc.
Khúc Pasteur này xe hơi chạy luôn 3 làn, lề đường thì bị KS Rex chiếm dụng , nên thường xuyên va chạm giữa xe 2B và 4B. Lỗi chính là của ông GTCC hiện nay cho xe 4B đi tất cả các làn xe , nên 4B thường xuyên gây tai nạn hay cố ý đụng chết người lái xe 2B của 1 số tài xế lái xe 4B khát máu.
Chú ở đội nào để e biết mà né

Hạng F
8/2/12
10.198
32.677
113
Cách đây tầm 3 tuần, em rể ông bạn cũng là nạn nhân, chạy xe máy trên đường pasteur ngay ks Rex. Xe oto phí trước chạy lạng lách, em ấy bực mình đá vào xe oto. Thế là xuống gây sự nhau. Xong xuôi bỏ đi thì bị tên tài xế lên xe và húc thẳng vào, húc bể mảng tường ks rex và cây xanh. Em ấy bị chấn thương nặng, nằm viện 2 tuần thì mất. Mới hoả táng hôm qua, bỏ lại vợ và đứa con 2t, ra đi khi còn quá trẻ 31t, nhà lại cực kì khá giả. Tên tài xế lái xe cũng chỉ là thằng làm tài xế nhưng côn đồ cực kì, sinh năm 89.
RIP Nạn nhân.
Tài xế này sống chắc sẽ dằn vặt lương tâm cả cuộc đời còn lại của nó thôi :(

Hạng B2
9/10/15
285
214
43
48
:( :( :(

Rồi tay tài xế đó có bị tù ko hả bác chủ? Ít nhất cũng tội ngộ sát còn ko thì là tội cố sát chứ?

RIP nạn nhân. :(
Nếu có nhân chứng và camera quan sát như lời kể của bác chủ thì lái xe phạm tội cố ý giết người bằng phương tiện nguy hiểm, thì mức cao nhất là tiêm thuốc độc để gặp lại nạn nhân.

Hạng B2
4/12/15
250
183
43
30
e ra đường dù đi 2b hay 4b cũng gặp trẻ trâu hoài, bọn nó chạy như cho kịp giờ mở cửa mả hay sao ấy, tức lắm nhưng đọc báo thấy mấy vụ này hoài nên cũng ráng nhịn, lầm bầm chửi trong miệng cho đỡ tức rồi thôi :(.

Mong nạn nhân yên nghỉ!

Hạng B2
9/10/15
285
214
43
48
e ra đường dù đi 2b hay 4b cũng gặp trẻ trâu hoài, bọn nó chạy như cho kịp giờ mở cửa mả hay sao ấy, tức lắm nhưng đọc báo thấy mấy vụ này hoài nên cũng ráng nhịn, lầm bầm chửi trong miệng cho đỡ tức rồi thôi :(.

Mong nạn nhân yên nghỉ!
cũng mong thằng tài xế đó được tiêm thuốc yên nghỉ cùng nạn nhân sớm.

• Like
Reactions: hungnm