Hạng D
16/8/09
3.153
2.961
113
HP HCM nói:
Sao mà thua đơn giản vậy !
Giải thích cho ae biết để rút KN.
Lượng sức mềnh thôi.
Chẳng có thắng, thua gì ở đây đâu Bác.

Hạng F
12/9/10
6.652
41.620
113
48
Bà Tó
Khúc Trẳng Bàng , toàn là đường 2 line mà làm cái đèn lệch pha , khó chạy muốn chết .
Tuy là line trái vừa thẳng vừa quẹo trái ,

Hạng D
8/5/09
2.558
362
83
50
JN sai rồi vì đây là đèn lệch pha. Khi đó đèn quẹo trái đang xanh mà JN lại dừng, sẽ gây cản trở lưu thông. Em mà chạy sau JN là em lao lên hấp diêm rồi.

Bữa em gài xxx Cộng Hoà y chang vầy, lúc đó em chạy rà rà ở lane ngoài chứ không dừng hẵn, khi đèn xanh em lao đi và biết chắc chắn xxx sẽ vịn, tranh luận một hồi, xxx nói 50/50, em nói ông bắt tầm bậy, vậy là xxx để em đi và quan trọng là không tốn gì ráo? Em còn lưu ghi âm đầy đủ nhưng không tiện post lên đây.

Tuy nhiên, em nghĩ trong trường hợp này, luật bất thành văn, mình nên vào trong cho xe quẹo trái di chuyển cho thuận tiện

Hạng B2
6/1/12
437
2
18
54
Cuối cùng vẫn phải tốn thóc mặc dù bác chủ ko sai hoàn toàn
:(

Last edited by a moderator:
Tập Lái
11/5/12
21
1
3
Jangnhut nói:
Xong rồi bác ạh. Em đóng phạt 7 xị. :D
Dù sao cũng xong rồi, e có ngu ý xin gửi bác chủ. Nếu khi nào rảnh rỗi bác đem sự việc và những tấm hình trong clip của bác lên báo TN hoặc TT gì đó nhờ người ta lên tiếng dùm cách làm ăn bê bối của GTCC & xxx BH để họ xem lại cho ae tài xế sau này đỡ khổ, cám ơn bác!

Hạng D
19/12/08
1.717
98
48
Tp. HCM
Quocnguyen nói:
Jangnhut nói:
Dù sao cũng xong rồi, e có ngu ý xin gửi bác chủ. Nếu khi nào rảnh rỗi bác đem sự việc và những tấm hình trong clip của bác lên báo TN hoặc TT gì đó nhờ người ta lên tiếng dùm cách làm ăn bê bối của GTCC & xxx BH để họ xem lại cho ae tài xế sau này đỡ khổ, cám ơn bác!

Em đồng ý với bác !

Hạng D
16/12/11
1.943
20
38
51
Campuchia
Chưa nghe kết quả em đã đoán người dân thua..!!:(:(
Có bao giờ vô "ổ" tụi nó mình thắng dc..?? thắng cũng mất 1 khối thời gian.. cộng cục tức to đùng vào người.. tính ra lổ quá cha..!!
thà "sống chung với lũ" để thời gian làm nhìu việc có lợi cho GD vợ con.. có lý hơn..

Chi Hội Phó SOS
4/7/10
4.636
1.854
113
38
Cà Mau
Quocnguyen nói:
Jangnhut nói:
Thanks bác, đây cũng là ý định của em.:)