Hạng B2
25/7/12
182
293
63
maximuk nói:
khi nao thi co ket qua vu nay day .. em dang nong ruot :)
Bác nóng ruột thì đọc đủ 28 trang sẽ biết kết quả thôi.

Last edited by a moderator:
Tập Lái
10/7/12
41
1
0
Q7 TPHCM
Mình cũng rất quan tâm vấn đề này để xem thử kết quả ra sao? mình thường về miền Tây bằng cao tốc trung Lương, khi vào đường dẫn từ QL1A đến cao tốc mình vẫn phi vào lane giữa ko hà. Khi nào có kết quả bác Jangnhut cho biết xử lý ra sao nhé.Thanks

Hạng D
16/8/09
3.153
2.961
113
xaydungdailoc nói:
Mình cũng rất quan tâm vấn đề này để xem thử kết quả ra sao? mình thường về miền Tây bằng cao tốc trung Lương, khi vào đường dẫn từ QL1A đến cao tốc mình vẫn phi vào lane giữa ko hà. Khi nào có kết quả bác Jangnhut cho biết xử lý ra sao nhé.Thanks
Bác chịu khó đọc từ đầu bài. Kết quả có lâu rồi bác. Chán các bác quá.

Hạng D
16/12/11
1.943
20
38
51
Campuchia
xaydungdailoc nói:
Kết quả chủ thớt tổn thất ngân sách 7 dạ thóc.. đóng góp cho ngân sách nhà nước.. chứ ko cho vào túi bọn mãi lộ;)

xaydungdailoc nói:
Mình cũng rất quan tâm vấn đề này để xem thử kết quả ra sao? mình thường về miền Tây bằng cao tốc trung Lương, <span style=""color: #ff0000;"">khi vào đường dẫn từ QL1A đến cao tốc mình vẫn phi vào lane giữa ko hà</span>. Khi nào có kết quả bác Jangnhut cho biết xử lý ra sao nhé.Thanks
rõ ràng là đoạn này có hướng thẳng và quẹo trái mà! vậy đi lane nào chả được???

Hạng B2
2/1/11
261
5
0
xxx BH thường bắt vụ này lắm bác ơi em đồng ý là làn xe của bác 2 mũi tên đi thẳng và rẽ trái nhưng cái đèn trong đoạn clip của bác đang là đi thẳng đèn đỏ còn rẽ trái đèn xanh nếu hướng bác đi thẳng thì đúng là bác phải dừng lại nhưng những chàng đi sau bác muốn rẽ trái thì phải làm sao ? :D

Hạng B1
4/7/12
63
16
8
42
bức xúc với cái loại mũi tên chỉ dẫn và đèn kiểu này. thà là chỉ 1 mũi tên rẽ trái, đừng có kèm theo đi thẳng, theo logic thì được đi thẳng và quẹo trái nhưng xxx vịn khi đi thẳng mà dừng đèn đỏ ở lane này, lý do cản trở giao thông những xe quẹo trái.
xe nhỏ đang chạy kế bên 1 container cao quá khuất tầm nhìn không nhìn thấy đồng hồ đếm ngược. đến nơi đèn tín hiệu giao thông nhô ra ngoài chuyển qua đỏ, thắng lết dép, đèn xanh chạy lên xxx quắc vô, đôi co cãi vả, chưa biết được thắng hay thua, mệt mỏi. tại sao bác chánh không nhất quán hoặc là lên phương tiện truyền thông phổ biến giải thích rõ cho người dân chấp hành đúng. xxx chỉ canh me sự mập mờ mà quốc

Hạng D
9/9/09
2.311
64
48
51
Saigon
chổ này mới sơn lại "rẽ trái" làm như cho giống chiều ngược lại, chứ trước đây toàn "đi thẳng rẽ trái" !!! còn ngã tư kế tiếp rẽ trái không theo đèn, mà từ line trong (line xe máy) rẽ trái (vì đi metro ra) phải đứng ngay line, không được cho xe vô dải phân cách (nếu có XXX thấy sẽ phạt ngay) ... chẳng hiểu nổi !