Hạng C
11/10/09
904
732
93
HCM
Àh chào mợ Răng Nhọn nhé!

Đường đi đẹp lắm mợ à. Có nhiều dự án đang triển khai, tương lai chắc có nhiều chỗ nghỉ dưỡng lắm. Buổi sáng mùng 4 tết em từng đạp 120 km/h (đoạn gần Sân Bay) đấy vậy mà có mấy bác taxi cũng vượt ào ào chứ.

Chúc mợ đi chơi vui vẻ.

Hạng D
9/2/11
3.420
870
113
Sài Gòn
rangnhon nói:
Nghe bác tả đường đèo ven biển, em đang phân vân có nên vác cái Anpha cùi bắp đi săn không nữa. Ngắt nỗi vác nó theo thì lại không bơi lặn gì được, hơi bất tiện. Thôi dùng đỡ máy tự động vậy. Hy vọng có được vài tấm hình đẹp để bác xem đỡ nhớ quê. :D
Bác chụp cảnh quê em mà chụp xấu là em

VW confirmed
Hạng C
11/2/04
521
6.036
113
53
SG
Hiện nay đường dọc biển từ SB CR về Nha Trang đã hoàn tất các con đường nhánh chẻ ra biển, bác nào thích tắm tiên có thể tự do xuống tắm rồi :D . Biển đẹp, cát trắng, vắng vẻ nên thơ, tắm xong nếu thích ăn hải sản có thể ghé quán bến phà (ngay cầu mới Cam Hải Đông- đầm thủy triều) Ngon bổ rẻ

Hạng C
29/9/10
596
3.980
93
Em đến san bay CR lúc 17g30. Mưa tầm tã tối thui trời đất hết. Thấy mọi người mua vé xe bus nên em cũng đi bus luôn. 60 ngàn các bác ợ. Đường tốt lắm, xe chạy vèo vèo, nghiêng ngã như tàu lượn cao tốc vậy. Đường tốt, xe tốt, bác tài cũng tốt. Em nghỉ ngơi một chút cho đỡ chòng chành rồi đi chơi với mọi người.

Hạng C
29/9/10
596
3.980
93
Bác "Country" khi nào lại đưa khách ra Cam Ranh nữa vậy? Sáng CN em về chuyến 9g30. Em đang định gọi Mai Linh hỏi xem dịch vụ đưa đón sao đây nè. KS em ở heo hút quá, lúc tối taxi đưa em vô mà quần muốn hết khu An Viên mới tìm được. :-(